Amfanin Kamfanin1. An samar da fakitin Smartweigh daidai da ƙayyadaddun samarwa da ƙa'idodi na duniya. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da tsarin sarrafa sauti don tabbatar da ingancin samfur da bukatun masu amfani. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
3. Wannan samfurin ya jure gwajin ƙwararrun ƙungiyar QC ɗin mu da wasu kamfanoni masu iko. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su
Fitar da injin ɗin ya cika samfuran don duba inji, tebur ɗin tattarawa ko mai ɗaukar nauyi.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. Masana'antar ta kafa ingantaccen tsarin kulawa da kulawa. An tsara wannan tsarin a ƙarƙashin tunanin kimiyya. Mun ba da damar haɓaka ingancin samfuran ta hanya mai mahimmanci a ƙarƙashin jagorancin wannan tsarin.
2. Kyakkyawan yanayi shine tushen nasarar kasuwanci. Za mu tsara ayyukanmu don samun damar samun ci gaba mai dorewa, kamar rage sharar gida da adana albarkatun makamashi.