Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh mai jujjuya tebur mai jujjuyawar mutum ne kuma mai ma'ana. Don sanya shi dacewa da nau'ikan abinci daban-daban, ƙungiyar R&D ta ƙirƙira wannan samfur tare da ma'aunin zafi da sanyio wanda ke ba da damar daidaita yanayin bushewar ruwa.
2. Samfurin ba shi da saurin lalacewa. Ƙafafunsa yana da ƙarfin ƙarfi, wanda shine duka gajiya da tasiri juriya don tsayayya da fashewa ko karya.
3. Samfurin yana 'yantar da mutane daga aiki mai nauyi da aiki mai wuyar gaske, kamar maimaita aiki, kuma yana yin fiye da yadda mutane ke yi.
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yanzu yana haɓaka zuwa masana'antar jigilar kayayyaki da aka sani sosai.
2. Smart Weigh da himma yana aiwatar da na'ura mai fasaha don samar da kayan fitarwa.
3. Muna ci gaba da ƙoƙari don samun ƙarin mafita mai dorewa. Muna sane da rage tasirin muhalli a duk tsawon rayuwar samfuranmu, gami da sake yin amfani da shi da zubarwa. Shekaru da yawa muna samar da samfurori da ayyuka masu dorewa a duk faɗin duniya. Mun rage yawan iskar CO2 yayin samar da mu. Mun nuna kyawawan ayyukan muhalli tsawon shekaru masu yawa. An mai da hankali kan rage sawun carbon da sake amfani da ƙarshen rayuwa. Muna neman kyakkyawan aiki ba tare da ɓata lokaci ba. Ana ƙarfafa ma'aikatanmu su yi tunani daban kuma su kawo sabbin ra'ayoyi kan teburin inganta ayyukanmu.
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da injin auna nauyi a masana'antu da yawa da suka haɗa da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, aikin gona, sinadarai, kayan lantarki, da injina. samar da m mafita ga abokan ciniki.