Amfanin Kamfanin1. Fakitin Smart Weigh an tsara shi da kimiyya. Ana amfani da ingantattun injiniyoyi, na'ura mai aiki da karfin ruwa, thermodynamic da sauran ka'idoji yayin zayyana abubuwan sa da injin gabaɗaya. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
2. Idan akwai wani gunaguni game da mu Multihead weighters kasuwa , za mu magance nan da nan. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka
3. Ƙungiyoyin gwaji masu iko sun kimanta ingancin wannan samfurin bisa ƙaƙƙarfan gwajin aiki da gwajin inganci. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
Samfura | SW-M24 |
Ma'aunin nauyi | 10-500 x 2 grams |
Max. Gudu | 80 x 2 jaka/min |
Daidaito | + 0.1-1.5 grams |
Auna Bucket | 1.0L
|
Laifin Sarrafa | 9.7" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 1500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
Girman Packing | 2100L*2100W*1900H mm |
Cikakken nauyi | 800 kg |
◇ IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa;
◆ Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kuɗin kulawa;
◇ Ana iya bincika bayanan samarwa a kowane lokaci ko zazzagewa zuwa PC;
◆ Load ɗin tantanin halitta ko duba firikwensin hoto don biyan buƙatu daban-daban;
◇ Ayyukan juji da aka saita don dakatar da toshewa;
◆ Ƙirƙirar kwanon abinci na linzamin kwamfuta da zurfi don dakatar da ƙananan samfuran granule da ke fitowa;
◇ Koma zuwa fasalulluka na samfur, zaɓi ta atomatik ko daidaita girman girman ciyarwa;
◆ Abubuwan hulɗar abinci suna rarraba ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Allon taɓawa na harsuna da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu;


Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna samfura daban-daban na abinci ko masana'antun da ba na abinci ba, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Ta hanyar tara fa'idodin albarkatu na shekaru, fakitin Smart Weigh ya haɗu da masana'antu da tattalin arziƙi don zama jagorar kasuwancin ma'aunin nauyi da yawa. Muna da abubuwan ci gaba. An sanye shi da sabuwar fasaha mai sarrafa kansa da injina daga wasu mafi kyawun samfuran duniya kuma an tabbatar da ingancin ISO.
2. Kamfaninmu ya yi sa'a don rungumar ƙwararrun manajojin ayyuka. Suna fahimtar gaba ɗaya manufa da manufofin kamfaninmu, kuma suna amfani da ikon su na yin nazari, sadarwa yadda ya kamata, da aiwatar da ingantaccen aiki don tabbatar da ingantaccen aiki.
3. Our factory rungumi dabi'ar ISO-bokan matakai. An ƙera su don tallafawa nasara a kowane mataki na rayuwar samfur daga layin matuƙin jirgi zuwa ƙira mai girma da dabaru. Fakitin Smart Weigh yana ba da sha'awa ga duk abokan ciniki tare da ingantaccen wadata da farashin fifiko. Kira yanzu!