A zamanin yau, akwai manyan hanyoyin haɗin kai guda uku a cikin samar da masana'antar injuna marufi: aikace-aikacen albarkatun ƙasa, kwararar sarrafawa da kwararar marufi. Marufi yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da masana'antu. Ba zai iya rage aiki kawai ba, haɓaka amincin samfuri, har ma yana ƙawata samfurin, yana ba abokan ciniki damar samun ƙwarewar samfur. Injin marufi shine ainihin garanti don tabbatar da injinan marufi da sarrafa kansa. Yanzu bari muyi magana game da manyan ayyuka guda biyar na na'ura mai ɗaukar kaya ta atomatik.
(1) Da farko, na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik na iya tsawaita rayuwar samfurin, musamman marufi. Yi amfani da injina, aseptic da sauran injunan marufi don sauƙaƙe lodi da saukewa da rarraba samfuran. Yawon shakatawa na samfuran kuma ya fi fadi, wanda zai iya tsawaita rayuwar samfuran. (2) Na biyu, yana haɓaka ingancin marufi da ƙawa na samfur, tare da tabbatar da tsafta da amincin samfur, da haɓaka zazzagewar kayayyaki da gasa ta kasuwa. (3) Bugu da ƙari, na'ura mai haɗawa ta fahimci ƙwarewa a cikin tsarin samarwa, wanda ke inganta ingantaccen aiki sosai kuma yana adana kuɗin ma'aikata. (4) Abu mafi mahimmanci shi ne cewa na'ura mai ɗaukar kaya na iya rage yawan aikin masana'anta. Idan aka kwatanta da tsarin samar da al'ada, yana mamaye ƙananan yanki, yana da tattalin arziki da kuma dacewa, kuma ya fi dacewa don aiki. Abubuwan da ke sama su ne ayyukan na'ura mai ɗaukar kaya ta atomatik. Na yi imani zai ba ku zurfin fahimtar injin marufi.
Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki