Menene halayen injin marufi na jaka? Yayin da masana'antar ke ƙara haɓakawa, na'ura mai ɗaukar kaya ta atomatik sannu a hankali ta fara aiwatar da fa'idodin injina. Bari mu yi la'akari da halaye na na'ura mai kunshe da jaka daki-daki: 1. Wasu suna amfani da kayan aikin injiniya da aka shigo da su, ba buƙatar man fetur ba, rage gurbataccen kayan aiki; 2. Ya dace da ka'idodin tsabta na sana'ar sarrafa abinci, kuma injin yana taɓa kayan ko buhunan marufi. An yi sassan da bakin karfe ko wasu kayan da suka dace da bukatun tsabtace abinci don tabbatar da tsaftar abinci da aminci. 3. Zabi famfo maras mai don hana gurɓatar muhallin samarwa. 4. Jakar marufi ya dace da ma'auni mai yawa, kuma za'a iya amfani dashi don jakunkuna da aka riga aka tsara da kuma jaka na takarda da aka yi da fim mai yawa, silica, foil aluminum, PE-Layer PE, PP da sauran kayan. 5. Hanyar isar da jaka a kwance, na'urar ajiyar jaka na iya adana ƙarin jaka, ingancin jakar yana da ƙasa, kuma raguwar jakar jaka da jigilar jaka yana da yawa. 6. Daidaita girman jakar jakar yana sarrafawa ta hanyar mota. Latsa ka riƙe maɓallin sarrafawa don daidaita kowane Faɗin babban fayil ɗin injin ƙungiyar ya dace don aiki da adana lokaci. 7. Aikin yana dacewa. PLC ne ke sarrafa shi kuma an sanye shi da tsarin kula da na'ura mai amfani da na'ura mai kwakwalwa. Aikin ya dace. 8. Aikin ganowa ta atomatik. Idan ba a buɗe jakar ba ko jakar ba ta cika ba, babu ciyarwa ko rashin rufewar zafi, ana iya sake amfani da jakar, baya lalata kayan, kuma yana adana farashin samarwa ga mai amfani. 9. Ƙungiyar buɗaɗɗen buɗaɗɗen zik din an tsara shi musamman don halaye na bakin jakar zik din don hana bakin jaka daga lalacewa ko lalacewa. 10. Kayan marufi yana da ƙasa. Matsayin kayayyaki. 11. Matsakaicin saurin juyawa na mitar, wannan na'ura yana amfani da kayan aikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun mitoci, kuma ana iya daidaita saurin a cikin sikelin yau da kullun. 12. Ma'aunin marufi yana da faɗi. Bayan zabar mita daban-daban, ana iya amfani da shi zuwa marufi na ruwa, miya, granules, foda, lumps marasa daidaituwa da sauran kayan. 13. Kayan aikin aminci zai ba da ƙararrawa lokacin da matsa lamba na aiki ba daidai ba ne ko bututun dumama ba daidai ba.
Siffofin samfurin don injin buɗaɗɗen jaka yanzu an bayyana su na ɗan lokaci anan. Don ƙarin samfuran injiniyoyi masu alaƙa, da fatan za a kula da kamfaninmu don ƙarin ilimi.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki