Amfanin Kamfanin1. Abokan cinikinmu za su iya amfani da ingantaccen kewayon ma'aunin linzamin kwamfuta. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
2. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki. Smart Weigh zai samar da ɗimbin mafita don ma'aunin kai na kai na 4, na'ura mai ɗaukar nauyi na linzamin kwamfuta.
3. Ƙwararrunmu suna da goyon bayan ƙira na ƙira kuma saboda ƙwarewarsu za mu iya gabatar da kewayon kewayon na'ura mai ɗaukar nauyi wanda ya haɗa da na'urar a hankali da aka ƙera kuma an ɗaga masa kai guda ɗaya. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su
◆ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◇ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◆ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◇ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◆ Stable PLC ko tsarin sarrafawa na zamani;
◇ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◆ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◇ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;

Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Samfura | SW-LW4 |
Dump Single Max. (g) | 20-1800 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | 10-45 wm |
Auna Girman Hopper | 3000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Max. Mix-samfurin | 2 |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/1000W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd shine majagaba a cikin R&D na ma'aunin linzamin kwamfuta.
2. Tare da kyakkyawan ilimi a cikin ma'aunin ma'aunin kai na 4 da na'ura mai ɗaukar nauyi na linzamin kwamfuta, mun sami nasarar fitar da samfuranmu zuwa fiye da ƙasashe a duk faɗin duniya.
3. Tare da goyan bayan ƙungiyar ƙwararrun mu, mun sami damar kera, kasuwanci da samar da injin auna madaidaicin layi. Kira yanzu!