Amfanin Kamfanin1. Saboda kyawun kyawun sa da ƙira mai ƙarfi, waɗannan saitin suna da buƙata sosai a tsakanin abokan cinikinmu.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana aiki tuƙuru don samar da inganci da aikin samfuran awo na layi mafi dacewa da bukatun abokan ciniki. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
3. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban. 4 kai tsaye ma'aunin nauyi, na'ura mai ɗaukar nauyi na linzamin kwamfuta ya isa don amfani da ko'ina don ma'aunin ma'aunin kai na 3 don ma'aunin sa na layi don sifofin siyarwa.
4. Injin auna madaidaici suna da wadatar injin ma'aunin linzamin kwamfuta. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
Samfura | SW-LW1 |
Dump Single Max. (g) | 20-1500 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | + 10wpm ku |
Auna Girman Hopper | 2500ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/800W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 180/150kg |
◇ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◆ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◇ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◆ Stable PLC ko tsarin sarrafawa na zamani;
◇ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◆ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◇ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;

Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna aiki da injina sosai don tabbatar da aikin sa na yau da kullun da samar da ma'aunin nauyi mai inganci.
2. Za mu iya keɓance mafita don yin ma'aunin ma'aunin kai na 4 don amfanin injin ɗin ku na ma'aunin ma'aunin linzamin kwamfuta.