Amfanin Kamfanin1. Bugu da ƙari, za mu haɓaka kasuwancinmu kaɗan kaɗan kuma mu yi kowane aiki mataki-mataki. Bin ka'idodin gudanarwa na 'Three-Good & Daya-Adalci (kyakkyawan inganci, ingantaccen aminci, kyakkyawan sabis, da farashi mai ma'ana), muna sa ido don maraba da sabon zamani tare da ku. samfurori masu girma da siffofi daban-daban
2. Ana samun kyakkyawan aiki ta na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo. Smart Weigh ya yi imanin nasarar tsammanin abokin ciniki zai haɓaka gamsuwar abokin ciniki.
3. Smart Weigh jakar cikawa & injin hatimi na iya ɗaukar kusan komai a cikin jaka, Smart Weigh Garanti Babban inganci da Sabis na ƙwararrun injin dubawa, kayan dubawa.
4. Akwai shi a cikin ƙayyadaddun bayanai daban-daban, ana buƙatar ma'aunin binciken mu da aka bayar a tsakanin mashahuran abokan cinikinmu saboda tsayin daka da kayan aikin dubawa ta atomatik. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
5. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar. duba injin awo, ana samar da masana'antun masu yin awo ta amfani da hanyar sikelin ma'aunin awo, wanda ke gane tsarin ma'aunin awo.
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jakunkuna/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh ya himmatu ga ingantaccen inganci da sabis don injin dubawa tun ranar da aka kafa ta. - Tambayi! Smart Weigh Yana Neman Ma'aunin Ma'auni Mai Kyau, Kayan Aiki, Na'urar dubawa Mai sarrafa kansa Ma'aikatan Dillalai A Duk Duniya. Kaji Dadi Don Tuntube Mu.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya mallaki haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa a filin injin ma'aunin duba.
3. Masu kera ma'aunin awo sun dace don sikelin ma'aunin awo da tsarin ma'aunin awo. - Smart Weigh ya himmatu wajen cin kasuwa mai fa'ida tare da babban gasa. Tambayi kan layi!