Amfanin Kamfanin1. Tare, muna ba da mafi kyawun zaɓin siyayya ga abokan ciniki da ci gaba da haɓaka fasahar mu, haɓaka ƙimar abokan ciniki da haɓakar mai ga masu hannun jari da ma'aikata daidai. jakar Smart Weigh babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gaurayawan abin sha nan take.
2. za a iya amfani da na'urar dubawa don kayan aikin dubawa da kuma ba da taimako mai girma. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
3. Akwai sabon aikin haɓaka don ma'aunin duba kuma zai kawo mafi kyawun ƙwarewar mai amfani. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
4. An gane mu a matsayin jagorar da ba a jayayya a cikin masana'antu, fitarwa da kuma samar da keɓaɓɓen kewayon na'ura mai aunawa. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. R&D da ikon samar da na'ura na dubawa ana samun su sosai ta wurin mutanen masana'antu.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana aiwatar da tsauraran tsarin kula da inganci don ba da garantin ingancin ma'aunin bincike.
3. Al'adar kasuwanci ita ce motsa jiki don dorewar ci gaban Smart Weigh. Samu zance!
Ƙarfin Kasuwanci
-
yana da ƙungiyar kashin baya tare da ƙwararrun ƙwarewa, wanda membobin ƙungiyar koyaushe suna shirye don ba da gudummawa ga ci gaban kasuwanci na gaba.
-
ci gaba da kula da dangantaka tare da abokan ciniki na yau da kullum da kuma kiyaye kanmu zuwa sababbin haɗin gwiwa. Ta wannan hanyar, muna gina cibiyar sadarwar tallace-tallace ta ƙasa don yada ingantacciyar al'adun alama. Yanzu muna jin daɗin kyakkyawan suna a masana'antar.
-
Tare da ƙa'idar 'tushen sabis, ƙirƙira ƙira', yana ɗaukar hanyoyin gudanarwa na ci gaba a cikin masana'antar don haɓaka gudanarwa da haɓaka fa'ida. Muna ƙoƙari don gina babbar alama ta cikin gida.
-
Bayan shekaru na ci gaba, yana da ƙarfin tattalin arziƙi mai yawa, kyakkyawan suna a cikin al'umma, da haɓaka cikakkiyar gasa.
-
yana da hanyoyin sadarwar tallace-tallace da yawa, kuma abokan hulɗarmu suna ko'ina cikin duniya.