Dankali kwakwalwan kwamfuta inji shiryawa tsaye tare da multihead awo
AIKA TAMBAYA YANZU
KYAUTA NUNA

KYAUTA BAYANI
Samfura | SW-PL1 |
Tsari | Multihead awo a tsaye tsarin shiryawa |
Aaikace-aikace | Gsamfurin ranular |
Tsawon nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Adaidaito | ± 0.1-1.5 g |
Sfeda | 30-50 jakunkuna/min (na al'ada) 50-70 jakunkuna/min (tagwayen servo) 70-120 jakunkuna / min (ci gaba da rufewa) |
Bag size | Width = 50-500mm, tsawon = 80-800mm (Ya dogara da ƙirar injin shiryawa) |
Bag salon | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Kayan marufi | Lfim ko PE |
Whanyar guda | Loda cell |
Chukuncin kisa | 7"ko 10" tabawa |
Pwadatarwa | 5.95 KW |
Acin amfani | 1.5m3/min |
Voltage | 220V/50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
Pgirman girman | 20" ko 40" akwati |
KYAUTA SIFFOFI

Aikace-aikace:
Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna samfura daban-daban na abinci ko masana'antun da ba na abinci ba, kamar guntun dankalin turawa, goro, daskararre abinci, kayan lambu, abincin teku, ƙusa da sauransu.
Siffofin:
- Max gudun 120 jaka / min don ƙananan kwakwalwan kwamfuta masu nauyi;
- ƙimar hana ruwa IP 65, ana iya wanke ta ruwa kai tsaye, adana lokaci yayin tsaftacewa;
- Modular kula da tsarin, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kudade na kulawa;
- Ana iya bincika bayanan samarwa a kowane lokaci ko zazzagewa zuwa PC;
- Loadcell ko duba firikwensin hoto don biyan buƙatu daban-daban;
- Saita aikin juji na matakin don dakatar da toshewa;
- Ƙirƙirar kwanon abinci na layi mai zurfi don dakatar da ƙananan samfuran granule da ke fitowa;
- koma zuwa fasalulluka na samfur, zaɓi ta atomatik ko daidaita girman girman ciyarwa;
- Abubuwan hulɗar abinci suna rarraba ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
- Allon taɓawa yaruka da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu.

- SIEMENS PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
-
- Akwatunan kewayawa daban don sarrafa pneumatic da iko. Ƙananan amo kuma mafi kwanciyar hankali;
- Fim ɗin ja tare da motar servo don daidaito, ja bel tare da murfin don kare danshi;
- Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a cikin yanayi don ƙa'idodin aminci;
- Ana samun cibiyar fim ta atomatik (Na zaɓi);
- Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
- Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim.

BAYANIN KAMFANI

Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kasa da aka ƙaddamar an ƙaddamar da su a cikin kammala awo da kuma marufi don masana'antar shirya abinci. Mu masana'anta ne na haɗin gwiwar R&D, masana'antu, tallace-tallace da kuma samar da sabis na tallace-tallace. Muna mai da hankali kan injin aunawa mota da ɗaukar kaya don kayan ciye-ciye, samfuran noma, sabbin kayan masarufi, abinci mai daskarewa, abinci mai shirye, filastik kayan aiki da sauransu.

FAQ
1. Ta yaya za ku iya biyan bukatunmu da bukatunmu da kyau?
Za mu ba da shawarar samfurin da ya dace na na'ura da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.
2. Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.
3. Ta yaya za mu iya duba ingancin injin ku bayan mun sanya oda?
Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin isar da su. Menene ƙari, maraba da zuwa masana'antar mu don bincika injin da kanku
4. Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?
Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, za mu iya yin yarjejeniya ta hanyar sabis na tabbatar da ciniki akan biyan kuɗin Alibaba ko L/C don ba da garantin kuɗin ku.
6. Me ya sa za mu zaɓe ka?
- Ƙwararrun ƙwararrun sa'o'i 24 suna ba ku sabis
- garanti na watanni 15
— Za a iya maye gurbin tsofaffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu
- Ana ba da sabis na ƙasashen waje.
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Samu Magana Kyauta Yanzu!

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki