Amfanin Kamfanin1. kayan aikin dubawa na gani suna tabbatar da injin ma'aunin duba ya sami babban aiki.
2. Ta amfani da na'urorin bincike na ci gaba a cikin samfurin, yawancin al'amurran da suka dace na samfurin za a iya gano su nan da nan, wanda ya inganta inganci yadda ya kamata.
3. Gwajin gwajin akai-akai na wannan samfurin yana samun babban ingancinsa.
4. Amfani da wannan samfurin yana nufin ƙarancin farashin ma'aikata. Ta ƙara wannan samfurin zuwa aiki, ana buƙatar ƙananan ma'aikata don samun aikin.
5. Wannan samfurin zai iya sa yanayin aiki ya fi aminci kamar samun ma'ana yana nufin samun ƙarancin ma'aikata waɗanda ke yin ayyuka waɗanda zasu iya zama haɗari da haɗari.
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& sauƙi na kwance don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan masana'antu a cikin masana'antar ma'aunin ma'aunin ƙira ta Sinawa.
2. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu ne suka haɗa ma'aunin duba.
3. Manufar Smart Weigh shine haɓaka ingancin kyamarar duba hangen nesa tare da ƙarin farashi mai gasa. Duba yanzu! Abokan ciniki za su iya jin daɗin ayyukan ba tare da wata damuwa ba a farashi mai ma'ana a Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. Duba yanzu!
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da masana'antun marufi a cikin masana'antu da yawa ciki har da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging zai iya keɓance cikakkiyar mafita mai inganci bisa ga bukatun abokan ciniki daban-daban.