Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh mikakke ma'aunin kai guda ɗaya an kera shi da inganci mai inganci. Ayyukan tuntuɓar igiyoyin lantarki, kwanciyar hankali mai haɗawa, da tuntuɓar mai gudanarwa na ciki duk ana la'akari da su a hankali kafin masana'anta.
2. A cikin gwajin yanayin rayuwar samfurin, mun gano cewa yana daɗe fiye da yawancin samfuran kama.
3. Duk sassan wannan samfurin sun cika ka'idojin da ake buƙata.
4. Bincike ya nuna cewa wannan samfurin yana da gasa mai ƙarfi a kasuwannin ketare.
Samfura | SW-LW3 |
Dump Single Max. (g) | 20-1800 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | 10-35wpm |
Auna Girman Hopper | 3000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/800W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh ya himmatu wajen samar da mafi kyawun ma'aunin kai guda ɗaya.
2. Muna da ƙungiyoyin ƙwararrun ma'aikata. Suna iya taimakawa ƙera cikakkiyar ƙira, haɗa alamar abokan ciniki cikin kyawun gani na samfurin.
3. Smart Weighing And
Packing Machine yana manne da manufar 'sababbin' guda uku: sabbin kayayyaki, sabbin matakai, sabbin fasaha. Kira yanzu! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana ba da mahimmanci ga inganci da sabis don injin jaka. Kira yanzu! Za ku gamsu da mafi girman ingancin mu 4 ma'aunin linzamin kai. Kira yanzu! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana mai da hankali kan samar da ƙwararrun ma'aunin nauyi. Kira yanzu!
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da injin auna nauyi a masana'antu da yawa waɗanda suka haɗa da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging koyaushe yana mai da hankali kan biyan bukatun abokan ciniki. An sadaukar da mu don samar da abokan ciniki tare da cikakkun bayanai da inganci.
Kwatancen Samfur
Ana kera masana'antun injin marufi bisa ga kayan aiki masu kyau da fasahar samar da ci gaba. Yana da tsayayye a cikin aiki, kyakkyawan inganci, tsayin daka, kuma mai kyau cikin aminci.Idan aka kwatanta da sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, masana'antun marufi suna da fa'idodi masu ban sha'awa waɗanda galibi suna nunawa a cikin abubuwan masu zuwa.