Amfanin Kamfanin1. Ana samar da Smart Weigh ƙarƙashin goyan bayan manyan fasaha. Fasaha ce ta ceton makamashi, tsarin aiki da sarrafawa, da fasahar ƙirƙira sassan injina. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
2. Ƙaddamar da ci gaba da ci gaba da ci gaba da bincike da ci gaba ya ba mu damar yin nasara da kuma ƙaddamar da nau'i-nau'i iri-iri na kayan gano karfe. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. saya ayyukan gano karfe a cikin aikin da tsarin hangen nesa. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi
4. Samfurin yana cikin mafi girman matakan aminci da inganci. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
5. Za a gudanar da gwaje-gwaje masu inganci da yawa don tabbatar da samfurin ya cika ka'idojin ingancin masana'antu. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jakunkuna/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Ta haɓakawa da samar da sabon siyan injin ƙarfe, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd an ɗauke shi ɗayan manyan masana'anta.
2. An sayar da samfuranmu ga masana'antu da yawa a cikin 'yan shekarun nan, kuma aikace-aikacen samfuranmu yana haɓaka sosai.
3. Manufarmu ita ce ƙirƙirar ƙima da yin bambanci yayin ba da kyawawan ayyuka da sassauci ga abokan cinikinmu. Muna cim ma manufarmu ta hanyar rayuwa da dabi'unmu kuma mun himmatu wajen cimma burin cimma manyan matakai na kima mai dorewa.