Amfanin Kamfanin1. Kayan da ya dace yana da matukar mahimmanci don samar da sikelin kai da yawa.
2. Samfurin ya shahara a cikin tanadin makamashi. Fasahar adana makamashin da aka karɓa tana ƙara ƙarfi da daidaita wutar lantarki, wanda ke taimakawa rage yawan wutar lantarki.
3. Samfurin yana da ingantaccen tsarin lantarki. Zai dakatar da aiki ta atomatik lokacin buɗe kewayawa, gajeriyar kewayawa, da ɗigon wutar lantarki ya auku.
4. Ma'aunin kai da yawa yana cike da kyau kafin lodawa zuwa kwantena.
5. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ƙwararren kamfani ne wanda ya ƙware a samarwa da siyar da sikelin kai da yawa.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana tsunduma cikin samar da babban sikelin kai da yawa.
2. Tare da fasaha mai mahimmanci, Smart Weigh ya yi nasara wajen ɗaukar wannan damar na haɓaka na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa wanda ke da babban aiki a cikin ma'aunin isida multihead.
3. Ci gaba da haɓaka ingancin sabis koyaushe shine babban abin da Smart Weigh ya fi mai da hankali. Samu farashi! Smart Weigh yana fatan zama kamfani mai tasiri don kera injin tattara kaya. Samu farashi!
Iyakar aikace-aikace
Ana samun ma'aunin ma'aunin kai a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abubuwan ciye-ciye na yau da kullun. Baya ga samar da samfurori masu inganci, Smart Weigh Packaging kuma yana ba da ingantattun hanyoyin tattara bayanai dangane da ainihin yanayin da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Amfanin Samfur
-
Ƙarfin ruwa mai ƙarfi a cikin masana'antar nama. Mafi girman matakin hana ruwa fiye da IP65, ana iya wanke shi ta kumfa da tsabtace ruwa mai matsa lamba.
-
60° zurfin zurfafa zurfafa zurfafawa don tabbatar da samfur mai ɗorewa cikin sauƙin shiga kayan aiki na gaba.
-
Twin ciyar da dunƙule zane don daidai ciyarwa don samun babban daidaici da babban gudun.
-
Duk injin firam ɗin da bakin karfe 304 ya yi don gujewa lalata.
Kwatancen Samfur
Multihead aunawa da marufi inji masana'antun ne barga a yi da kuma abin dogara a cikin inganci. An kwatanta shi da wadannan abũbuwan amfãni: high daidaito, high dace, high sassauci, low abrasion, da dai sauransu Ana iya amfani da ko'ina a cikin daban-daban filayen.Compared da samfurori a cikin wannan category, marufi inji masana'antun mu samar da aka sanye take da wadannan abũbuwan amfãni. .
-
(Hagu) SUS304 na ciki acutator: mafi girma matakan ruwa da ƙura juriya. (Dama) Standard actuator an yi shi da aluminum.
-
(Hagu) Sabuwar ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, rage samfuran manne akan hopper. Wannan zane yana da kyau don daidaito. (Dama) Daidaitaccen hopper ya dace da samfuran granular kamar abun ciye-ciye, alewa da sauransu.
-
Madadin daidaitaccen kwanon abinci (Dama), (Hagu) ciyarwar dunƙule zai iya magance matsalar wacce samfurin ya tsaya akan kwanon rufi.
Cikakken Bayani
Mance da manufar 'cikakkun bayanai da inganci suna haifar da nasara', Smart Weigh Packaging yana aiki tuƙuru akan cikakkun bayanai masu zuwa don sanya masana'antun na'ura mai fa'ida su sami fa'ida. Masana'antun marufi suna da ƙira mai ma'ana, kyakkyawan aiki, da ingantaccen inganci. Yana da sauƙi don aiki da kulawa tare da ingantaccen aiki da ingantaccen aminci. Ana iya amfani da shi na dogon lokaci.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana da ƙungiyar sabis na abokin ciniki mai sadaukarwa don samar da ingantaccen sabis na tallace-tallace.