Amfanin Kamfanin1. Kayayyakin don yin kyamarar hangen nesa ta Smart Weigh ƙungiyar QC ta zaɓe su a hankali. Kayayyakin sa sun ƙunshi kyawawan halaye na inji da kaddarorin jiki waɗanda ake buƙata a cikin aikin injin mai nauyi.
2. Samfurin yana da tsarin aiki mai sauƙi. Yana haɗa kwararar sarrafawa mai ƙarfi tare da umarnin aiki mai sauƙi don gama ayyukansa.
3. Samfurin yana da taurin ban mamaki. An yi shi da kayan ƙarfe waɗanda ke da kyawawan kaddarorin injina kamar babban taurin da ƙarfi.
4. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya sami babban rabon kasuwa a cikin shekaru.
Ya dace don bincika samfuran daban-daban, idan samfurin ya ƙunshi ƙarfe, za a ƙi shi cikin kwandon shara, jakar da ta dace za a wuce.
Samfura
| SW-D300
| SW-D400
| SW-D500
|
Tsarin Gudanarwa
| PCB da ci gaba DSP Technology
|
Ma'aunin nauyi
| 10-2000 grams
| 10-5000 grams | 10-10000 grams |
| Gudu | 25 mita/min |
Hankali
| Fe ≥φ0.8mm; Ba-Fe≥φ1.0 mm; Sus304≥φ1.8mm Ya dogara da fasalin samfur |
| Girman Belt | 260W*1200L mm | 360W*1200L mm | 460W*1800L mm |
| Gane Tsayi | 50-200 mm | 50-300 mm | 50-500 mm |
Tsawon Belt
| 800 + 100 mm |
| Gina | SUS304 |
| Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ Single Lokaci |
| Girman Kunshin | 1350L*1000W*1450H mm | 1350L*1100W*1450H mm | 1850L*1200W*1450H mm |
| Cikakken nauyi | 200kg
| 250kg | 350kg
|
Babban fasahar DSP don hana tasirin samfur;
LCD nuni tare da aiki mai sauƙi;
Multi-aikin da kuma ɗan adam dubawa;
Zaɓin Ingilishi / Sinanci;
Ƙwaƙwalwar samfur da rikodin kuskure;
Tsarin siginar dijital da watsawa;
Mai daidaitawa ta atomatik don tasirin samfur.
Tsarin ƙi na zaɓi;
Babban matakin kariya da tsayin daidaitacce firam.(nau'in jigilar kaya za a iya zaɓar).
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd an sadaukar da shi sosai ga R&D da samar da kyamarar duba hangen nesa.
2. An sanye shi da cikakkiyar saiti na fasahar sarrafa inganci, injin dubawa ana iya tabbatar da ingancin inganci.
3. kyamarar hangen nesa na na'ura shine ka'idoji da ka'idoji waɗanda duk ma'aikata a cikin Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd dole ne su bi lokacin da suke tsara dabaru da gudanar da ayyukan samarwa. Samun ƙarin bayani! Za mu tabbatar da ra'ayin [经营理念] yayin haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu. Samun ƙarin bayani! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai yi ƙoƙari marar iyaka don gina ƙungiyar masana'antar gano ƙarfe mai daraja ta duniya. Samun ƙarin bayani! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana bin ka'idar sabis na tsarin dubawa na gani. Samun ƙarin bayani!
Cikakken Bayani
Dangane da manufar 'cikakkun bayanai da inganci suna yin nasara', Smart Weigh Packaging yana aiki tuƙuru akan waɗannan cikakkun bayanai don sa ma'aunin multihead ya fi fa'ida. ta yadda abokan ciniki za su iya biyan bukatun daban-daban.