Amfanin Kamfanin1. Tsarin marufi mai sarrafa kansa shine cikakken zaɓinku a lokuta inda tsarin marufi inc. Ana samun kyakkyawan aiki ta na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo.
2. Haɗe-haɗe tsarin marufi wanda ke da iko sosai don tsarin marufi mai sarrafa kansa Ltd. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
3. tsarin fakitin na iya samun tsarin tattara kayan abinci. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
4. An tsara samfuranmu daidai da buƙatar abokin ciniki, har yanzu suna kiyaye tushen tsarin ƙirƙira da ke cikin al'adar masu fasaha. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
5. Waɗannan tsarin tattarawa sune mafi kyawun tsarin marufi kuma yakamata a sanya su a cikin sauƙi a wurare masu sauƙi da manyan wuraren cunkoso na atomatik tsarin tattarawa. jakar Smart Weigh babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gaurayawan abin sha nan take.
6. Mun tsunduma cikin bayar da Humidifiers, waɗanda ake amfani da su don aikace-aikacen masana'antu da na gida. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
7. Yana da mahimmanci don Smart Weigh ya kasance a shirye don shirya tsarin marufi mai wayo don ba da damuwa yayin siyan. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
8. Muna da mafi kyawun tsarin sarrafa marufi da aka yi amfani da su don tsarin tattarawa na atomatik. Wannan sadaukarwa ce ga inganci wanda ke sa kamfani haɓaka kuma yana tabbatar da amincin abokan cinikinmu na dogon lokaci. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo.
9. Kafin bayarwa na ƙarshe, za mu gudanar da gwaji mai ƙarfi akan tsarin jakunkuna na atomatik da aka gama. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa.
Samfura | Farashin SW-PL7 |
Ma'aunin nauyi | ≤2000 g |
Girman Jaka | W: 100-250mm L: 160-400mm |
Salon Jaka | Jakar da aka riga aka yi da/ba tare da zik din ba |
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-35 sau/min |
Daidaito | +/- 0.1-2.0g |
Auna Girman Hopper | 25l |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 15 A; 4000W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Saboda hanya ta musamman ta hanyar watsawa na inji, don haka tsarinsa mai sauƙi, kwanciyar hankali mai kyau da kuma ƙarfin ƙarfin yin aiki.
◆ Allon taɓawa na harsuna da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu;
◇ Juyin tuƙi na Servo shine halaye na daidaitaccen daidaitawa, babban sauri, babban juzu'i, tsawon rai, saurin juyawa saitin, ingantaccen aiki;
◆ Gefen bude hopper an yi shi da bakin karfe kuma yana kunshe da gilashi, damp. motsin abu a kallo ta cikin gilashin, an rufe iska don guje wa zub da jini, mai sauƙin busa nitrogen, da bakin kayan fitarwa tare da mai tara ƙura don kare yanayin bita;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A Matsayin Jagora Mai Bayar da Tsarin Marufi Mai sarrafa kansa, Kayan Auna Mai Wayo Da Na'ura Koyaushe Ya Kasance Tabbacin Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙarshen Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙiri Koyaushe. Barka da zuwa Tuntube mu don ƙarin cikakkun bayanai. - Smart Weighing and
Packing Machine's hadedde marufi tsarin an tsara su da kyau don saduwa da bukatun abokan ciniki na dindindin. Mun Yi Alƙawarin Haɗuwa da Buƙatun Abokan ciniki. - Smart mai auna hoto da kayan tattarawa yana samar da kayan adon inganci da kyakkyawan sabis don gamsar da tsarin abokan cinikinmu.
2. Smart Weigh ya ƙware dabarun masana'antu don ingantaccen garanti na tsarin marufi mai wayo. - Ingantawa da amfani da fasahar ci gaba ita ce hanya ɗaya tilo don Smart Weigh don karya ƙwaƙƙwaran masana'antar tsarin sarrafa marufi. - Smart Weigh yana sanya jari mai yawa cikin bincike da haɓaka tsarin jakunkuna ta atomatik.
3. Manufar Automated Packaging Systems Ltd ya bambanta mu da sauran kamfanoni. Barka da zuwa ziyarci masana'anta! - Riko da ruhin tsarin marufi abinci yana ba wa Smart Weigh damar ci gaba da samar da ƙarin sabbin tsare-tsare da ingantattun tsarin marufi da samun karɓuwa a duniya. Barka da zuwa ziyarci masana'anta! - Domin saduwa da bukatun abokan ciniki, Smart Weigh kuma yana ba da mafi kyawun sabis ga abokan ciniki sai dai tsarin ɗaukar nauyi da aka ba da shi tare da babban aiki. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!
Iyakar aikace-aikace
ana iya amfani da su zuwa masana'antu daban-daban, filayen da fage. iya siffanta m da ingantaccen mafita bisa ga abokan ciniki' daban-daban bukatun.
Amfanin Samfur
-
an yi ta wanda ke da dukiyar . Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada.
-
Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada.
. Ingancin , yana da kyau.
-
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana riƙe da halin buɗe ido ga shawarwari ga abokan cinikinmu. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada.
Kwatancen Samfur
's yana da mafi kyawun wasan kwaikwayo a cikin abubuwan da ke gaba.