Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe. tsarin marufi inc wanda Smart Weigh ke bayarwa kayan aiki ne na asali.
2. Samfurin ya wuce gwaje-gwaje masu inganci masu yawa. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ci gaba da buƙatu kuma yana samun ingantaccen aiki tare da kyakkyawan sabis na abokin ciniki. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
4. Tsayayyen QC ɗinmu da tsarin gudanarwa na iya tabbatar da ingancin tsarin marufi mai sarrafa kansa. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh yanzu ya zama sanannen alama a duniya a fagen kera tsarin marufi mai sarrafa kansa.
2. An sanye shi da cikakken tsarin fasahar sarrafa inganci, [企业简称] yana tabbatar da ingancin samfuran.
3. An jaddada shi akan tsarin marufi inc, tsarin marufi na atomatik ltd shine Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd falsafar sabis. Kira yanzu!
Iyakar aikace-aikace
Multihead weighter yana samuwa a cikin aikace-aikace masu yawa, irin su abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullum, kayan otel, kayan karfe, noma, sunadarai, kayan lantarki, da kayan aiki.Smart Weigh Packaging zai iya tsara cikakkun bayanai da inganci bisa ga abokan ciniki' Bukatu daban-daban.Smart Weigh Packaging na injuna an yi shi ne bisa fasahar samar da ci gaba. Suna daidaitawa da kai, marasa kulawa, da gwada kansu. Suna aiki mai sauƙi kuma babban aiki.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana ba da kulawa sosai ga haɓaka hazaka wanda shine dalilin da yasa muka kafa ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarewa.
-
Packaging Smart Weigh yana da ƙwararrun ƙungiyar sabis na abokin ciniki. Muna iya ba da sabis na ɗaya zuwa ɗaya ga abokan ciniki da kuma magance matsalolin su yadda ya kamata.
-
Ruhin kasuwanci: Tsantsar horon kai, amfanar juna, yanayin nasara
-
Falsafar kasuwanci: Haɓaka hazaka, yi wa jama'a hidima, da komawa cikin al'umma
-
Hangen kasuwanci: Ƙirƙiri sanannen alama kuma gina kamfani na farko
-
An kafa shi a cikin 2012, Packaging Smart Weigh yana da gogewar shekaru masu yawa a masana'antar injuna. Mafi yawan abokan ciniki sun amince da injinan don ingantacciyar inganci da farashi mai ma'ana.
-
Packaging Smart Weigh yana ci gaba da faɗaɗa kason kasuwa a ƙasashe da yawa.