Amfanin Kamfanin1. Samar da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ta atomatik ya haɗa da matakai da yawa. Su ne ƙirar tsarin injiniya, ƙirar tsarin sarrafawa, shirye-shiryen kayan ƙarfe, da dai sauransu. Injin ɗaukar nauyi na Smart Weigh suna da inganci sosai.
2. Wannan samfurin ya taimaka sosai wajen rage farashin aiki. Tun da ya rage kurakuran mutane, kawai yana buƙatar mutane kaɗan don kammala aikin. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
3. Samfurin bai ƙunshi abubuwa masu cutarwa ba. An duba kayan sa don tabbatar da cewa ba a haɗa wasu ƙarfe masu nauyi kamar gubar, cadmium, mercury, da PBDE ba. An saita injin marufi na Smart Weigh don mamaye kasuwa
4. Babu bursu, tabo ko kulli a saman sa. Kafin aiwatar da aikin zafi, za a wanke kayan aikin katako sosai don tsaftace duk ƙazanta. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su
5. Wannan samfurin ya zo tare da karko. Yana da kayan kwalliya na farko da masana'anta masu girma da aka yi amfani da suttura na ma'aunin zafin jiki na fluoropolymer, wanda ke sa ya sami juriya mai kyau ga lalata muhalli. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
Samfura | Saukewa: SW-M10P42
|
Girman jaka | Nisa 80-200mm, tsawon 50-280mm
|
Matsakaicin nisa na fim ɗin nadi | 420 mm
|
Gudun shiryawa | 50 jakunkuna/min |
Kaurin fim | 0.04-0.10mm |
Amfanin iska | 0.8 mpa |
Amfanin gas | 0.4m3/min |
Wutar lantarki | 220V/50Hz 3.5KW |
Girman Injin | L1300*W1430*H2900mm |
Cikakken nauyi | 750 kg |
Auna nauyi a saman jaka don ajiye sarari;
Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci tare da kayan aiki don tsaftacewa;
Haɗa inji don adana sarari da farashi;
allo iri ɗaya don sarrafa na'ura biyu don sauƙin aiki;
Aunawa ta atomatik, cikawa, ƙirƙira, hatimi da bugu akan na'ura iri ɗaya.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh yana da babban fasaha da fasaha na ƙwararru. Fasahar da muka ƙware tana ba mu damar samun ci gaba a cikin masana'antar tattara kaya ta atomatik, har ma da kai ga matakin ci gaba na duniya.
2. Muna da ƙwararrun abokan ciniki masu aminci kuma masu ƙarfi waɗanda ke riƙe alaƙar kasuwanci tare da mu tsawon shekaru. Wannan saboda muna ciyar da ƙoƙari da yawa don haɓaka sabbin samfura masu dacewa da su kuma koyaushe muna ba da mafi kyawun ayyukanmu.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da fasahar kere kere da hanyoyin sarrafa zamani. Koyaushe riƙe imani cewa Smart Weigh zai kasance mai tasiri mai ɗaukar injuna mai ɗaukar nauyi da yawa a cikin duniya zai motsa kansa ya zama mafi kyau. Tambayi!