Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh mikakken ma'aunin nauyi da yawa yana ɗaukar fasaha mai ƙima cikin bin ƙa'idodin masana'antu. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo
2. An tabbatar da fa'idodin wannan samfur na tsawon lokaci. Ba wai kawai yana da inganci sosai a samarwa ba, har ma yana taimakawa ceton farashin aiki. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Tsare-tsare da cikakken tsarin kula da ingancin inganci yana tabbatar da cewa an ƙera samfurin tare da mafi kyawun inganci da aiki. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. Samfurin yana da inganci kuma ya dace da ka'idojin ingancin masana'antu. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
Samfura | SW-LW3 |
Dump Single Max. (g) | 20-1800 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | 10-35wpm |
Auna Girman Hopper | 3000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/800W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Kayayyakinmu sun shiga cikin kasuwannin cikin gida masu cikakken ƙarfi shekaru da yawa da suka wuce. Yanzu, muna samun ƙarin sabbin abokan ciniki kuma muna haɓaka alaƙar kasuwanci tare da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
2. Manufarmu ta farko ita ce ƙirƙirar samfuran samfuran da aka fi so koyaushe kuma don samar da gamsuwar abokin ciniki na dogon lokaci tare da ƙungiyoyin tallafin tallace-tallace / bayan tallace-tallace. Sami tayin!