Amfanin Kamfanin1. Za'a iya daidaita duk nau'ikan na'ura mai ɗaukar kaya a tsaye bisa ga buƙatun abokan ciniki. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
2. Lokacin amfani da wannan samfur, mutane za su iya saita tabbacin cewa babu yuwuwar hatsarori kamar yatsar wutar lantarki, haɗarin gobara, ko haɗarin wuce gona da iri. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi
3. Kyakkyawan taurin da elongation shine fa'idodin sa. Ya wuce ɗaya daga cikin gwaje-gwajen damuwa, wato, gwajin tashin hankali. Ba zai karye ba tare da ƙara nauyin nauyi. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka
4. An ƙera samfurin don ƙaƙƙarfan yanayin aiki. Kyawawan kaddarorin injin sa suna ba shi damar yin aiki a tsaye a cikin ƙananan zafin jiki, yanayi mai ɗanɗano, ko yanayin lalata. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki
5. Samfurin yana aiki a tsaye a ƙarƙashin yanayi mai tsanani. Yana da matukar juriya ga high da ƙananan zafin jiki da yanayin aiki na matsa lamba na al'ada. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A matsayin mai ƙaddamar da na'ura mai ɗaukar kaya a tsaye, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya himmatu ga bincike da haɓakawa da samarwa. Mun kafa tawagar gudanar da ayyuka. Suna aiki tare da abokan ciniki a kowane mataki na kasuwancin su kuma suna iya taimaka wa abokan cinikinmu su canza ra'ayoyi zuwa samfuran farashi masu gasa.
2. An gina wurarenmu a kusa da sel masu samarwa, waɗanda za a iya motsa su da kuma daidaita su dangane da abin da muke kerawa a kowane lokaci. Wannan yana ba mu kyakkyawan sassauci da damar yin amfani da fasahohin masana'antu daban-daban.
3. Mun sami daidaiton kasuwanni a ƙasashe da yankuna da yawa a duniya. Mu galibi muna sayar da samfuranmu zuwa yankin Gabas ta Tsakiya, Turai, da Amurka. Saboda , Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd na iya ci gaba da inganta ingancin samfur da ingancin sabis a kan aiwatar da tara gwaninta. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!