Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh Pack yana bin sabbin abubuwa. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
2. Kasuwar kasuwa na samfurin yana ƙaruwa akai-akai, yana nuna alamar aikace-aikacen gaba. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
3. Ana ƙayyade launi na samfurin ta hanyar haɗin sinadarai da kuma matsananciyar haɗuwa da waɗannan abubuwan. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
4. Samfurin yana da ƙarfin ƙarfin lantarki mai ƙarfi. Ba zai yuwu a shafe ta da wutar lantarki da filayen maganadisu ba, haka nan kuma ba za a lalata ta da waɗannan filayen ba. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
5. Samfurin yana da ƙarfi mai kyau. Wasu sinadarai marasa guba irin su softener ana amfani da su don haɓaka ƙarfin mikewa tsakanin zaruruwa. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Bayan shekaru da yawa na majagaba mai wahala, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kafa tsarin gudanarwa mai kyau da cibiyar sadarwar kasuwa. Muna da damar yin bincike da haɓaka fasahar zamani na .
2. Fasahar mu tana kan gaba a masana'antar gano karfen kayan abinci.
3. A duk lokacin da akwai wasu matsaloli ga masana'antun mu na isar da bel na karfe, za ku iya jin kyauta don neman taimako ga ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun mu. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana mai da hankali kan ingantaccen sabis ga abokan ciniki. Da fatan za a tuntuɓi.