Amfanin Kamfanin1. Babban jikin injin nannade wanda Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya samar an yi shi ne daga kayan ci gaba. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
2. Fa'idodin da wannan samfur ke samarwa galibi suna danganta ga ƙimar samarwa mafi girma, aminci ga ma'aikata, da gajeriyar lokutan jagora. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe
3. Juriya ga gajiya yana ɗaya daga cikin mahimman kaddarorin injiniyoyi na samfur. Yana da ikon jure wa nauyin gajiyar cyclic. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
4. Samfurin ya yi fice don kyakkyawan juriya na nakasawa. An yi shi da kayan aiki masu nauyi, yana iya tsayayya da wani nauyi kuma ya kasance ainihin siffarsa. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo

Samfura | SW-PL1 |
Nauyi (g) | 10-1000 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-1.5 g |
Max. Gudu | 65 jakunkuna/min |
Auna Girman Hopper | 1.6l |
| Salon Jaka | Jakar matashin kai |
| Girman Jaka | Tsawon 80-300mm, nisa 60-250mm |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ |
Injin tattara kayan kwalliyar dankalin turawa cikakke-aiki ta atomatik daga ciyar da kayan abinci, aunawa, cikawa, ƙirƙira, rufewa, bugu kwanan wata zuwa fitowar samfur.
1
Tsarin da ya dace na kwanon abinci
Faɗin kwanon rufi da gefe mafi girma, zai iya ƙunsar ƙarin samfurori, mai kyau don saurin gudu da haɗin nauyi.
2
Babban saurin rufewa
Madaidaicin saitin siga, aiki mafi girman aikin injin tattarawa.
3
Allon tabawa abokantaka
Allon taɓawa na iya ajiye sigogin samfur 99. 2-minti-aiki don canza sigogin samfur.

Siffofin Kamfanin1. Yin hidima a matsayin kamfanin na'ura na dunƙulewa na duniya, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana haɓaka ƙoƙarin samar da Layin Packing mai inganci. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya sami haƙƙin mallaka da yawa a cikin aiwatar da haɓakawa.
2. Dangane da iyawar fasaha, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙarfi a cikin masana'antar.
3. An sanya masana'anta a wuri mai gamsarwa. Yana da sauƙin isa zuwa tashar jiragen sama da tashar jiragen ruwa a cikin sa'a guda. Wannan yana taimakawa rage farashin naúrar samarwa da rarrabawa kamfaninmu. Bayan haka, abokan cinikinmu ba sa jira lokaci mai yawa don kayan. Ƙwarewar ƙididdiga masu ƙima suna taka muhimmiyar rawa wajen tuƙi Smart Weigh don zama jagorar alama a kasuwa. Yi tambaya akan layi!