Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh jakar tattara kayan injin yana tafiya ta hanyar kera sosai. Duk sassan injinsa za a yi maganin zafi, a goge ko yanke waya dangane da amfani da tsarinsu.
2. A cikin masana'antar mu, mun ɗauki mafi stringent sa na ingancin gudanarwa tsarin.
3. Ƙwararrunmu sun yi aiki sosai don tabbatar da samfurin yana da kyau a cikin aiki, aiki, da dai sauransu.
4. Tare da taimakon ƙwararru, ana ba da shi a cikin ƙayyadaddun bayanai daban-daban.
5. Zai zama sananne kuma ya fi dacewa a cikin masana'antu.
Samfura | SW-M16 |
Ma'aunin nauyi | 10-1600 grams guda Twin 10-800 x2 grams |
Max. Gudu | Jakunkuna guda 120/min Twin jakunkuna 65 x2/min |
Daidaito | + 0.1-1.5 grams |
Auna Bucket | 1.6l |
Laifin Sarrafa | 9.7" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 1500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
◇ Yanayin auna 3 don zaɓi: cakuda, tagwaye da ma'auni mai girma tare da jaka ɗaya;
◆ Zanewar kusurwar fitarwa zuwa tsaye don haɗawa da jaka tagwaye, ƙarancin karo& mafi girma gudun;
◇ Zaɓi kuma bincika shirin daban-daban akan menu mai gudana ba tare da kalmar sirri ba, abokantaka mai amfani;
◆ Allon taɓawa ɗaya akan ma'aunin tagwaye, aiki mai sauƙi;
◇ Tsarin kula da kayan aiki ya fi kwanciyar hankali da sauƙi don kiyayewa;
◆ Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci don tsaftacewa ba tare da kayan aiki ba;
◇ Kula da PC don duk yanayin aiki mai nauyi ta hanya, mai sauƙi don sarrafa samarwa;
◆ Zaɓi don Smart Weigh don sarrafa HMI, mai sauƙi don aiki na yau da kullun
Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna samfura daban-daban na abinci ko masana'antun da ba na abinci ba, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh ya yi fice a tsakanin sauran masana'antun ma'aunin nauyi da yawa a cikin masana'antar.
2. Muna da ƙaƙƙarfan ƙungiyar bincike da haɓakawa waɗanda ke ƙware da mahimman fasahohi. Suna iya haɓaka sabbin salo da yawa a kowace shekara, gwargwadon bukatun abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya da kuma yanayin kasuwa.
3. Mu ne alhakin al'umma. Ingancin, muhalli, lafiya, da alkawurran aminci sune abubuwan da ake buƙata don duk ayyukanmu. Ana aiwatar da waɗannan manufofin koyaushe ta amfani da daidaitattun hanyoyin ƙasa da ƙasa, kuma ana aiwatar da duk alkawura yadda ya kamata. Tambayi! Muna aiki tare tare da abokan cinikinmu koyaushe. Muna aiwatar da matakai don ragewa da daidaitawa ga tasirin sauyin yanayi, da kuma ganowa da sarrafa haɗarin bala'o'i. Muna neman ra'ayi sosai don girma. Kowane yanki na ra'ayi daga abokan cinikinmu shine abin da yakamata mu mai da hankali sosai, kuma shine damar da zamu fuskanta da gano kanmu matsalolin. Don haka, koyaushe muna buɗe hankali kuma muna amsa rayayye ga ra'ayoyin abokan ciniki. Tambayi!
Kwatancen Samfur
Multihead ma'aunin nauyi ne barga a cikin aiki da kuma abin dogara a cikin inganci. An halin da wadannan abũbuwan amfãni: high daidaici, high dace, high sassauci, low abrasion, da dai sauransu Ana iya amfani da ko'ina a daban-daban fields.Compared tare da samfurori a cikin wannan category, multihead awo ta core competencies suna yafi nuna a cikin wadannan al'amurran. .
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana da ƙwararrun ƙungiyar sabis na tallace-tallace da daidaitaccen tsarin sarrafa sabis don samarwa abokan ciniki sabis masu inganci.