Amfanin Kamfanin 1. Smart Weigh zai bi ta cikakkiyar dubawa, gami da damuwa na ciki, juriyar gajiya, daidaiton girma, tasirin jiyya na sama, da sauran kaddarorin injina. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su 2. Wannan samfurin zai iya maye gurbin ɗan adam don kammala ayyuka masu haɗari, wanda ke sauƙaƙe matsa lamba da aiki na ma'aikata a cikin dogon lokaci. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu 3. Samfurin da ke da tsawon rayuwar aiki yana fuskantar tsauraran tsarin sarrafa inganci. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai 4. Tsararren tsarin kula da ingancin ciki yana ba da garantin samfurin don isa ga ƙa'idodin ƙasashen duniya. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
Aikace-aikace:
Abinci, Injin & Hardware, Likita
Kayan Aiki:
Filastik
Nau'in:
Sauran, Sauran
Masana'antu masu dacewa:
Kamfanin Abinci & Abin Sha
Yanayi:
Sabo
Nau'in Marufi:
Jakunkuna, Gwangwani, Katuna, Case, Fim, Aljihu, Jakunkuna na Tsaya
Matsayi ta atomatik:
Na atomatik
Nau'in Tuƙi:
Lantarki
Wutar lantarki:
220/380V
Ƙarfi:
1.5KW
Wurin Asalin:
Guangdong, China
Sunan Alama:
Smart Weigh/OEM
Nauyi:
550KG
Girma (L*W*H):
1700L*1136W*1436H mm
Takaddun shaida:
CE
kayan gini:
bakin karfe
abu:
fentin kwali
Ana Ba da Sabis na Bayan-tallace-tallace:
Akwai injiniyoyi don injinan sabis a ƙasashen waje
Kamfanoni Masu Girman Tsara (Birnin Dongfeng, garin Zhongshan)
Gwamnatin jama'ar Dongfeng birnin Zhongshan
2018-07-10
Bincike& Ci gaba
Kasa da Mutane 5
KARFIN CINIKI
Nunin Ciniki
1 Hotuna
GULFOOD MANUFACTU…
2020.11
Rana: 3-5 Nuwamba, 2020üWuri: Kasuwancin Duniya na Dubai…
1 Hotuna
ALLPACK INDONESIA
2020.10
Rana: 7-10 Oktoba, 2020°Wuri: Jakarta Internatio…
1 Hotuna
EXPO PACK
2020.6
Rana: 2-5 ga Yuni, 2020×Wuri: EXPO SANTA FE…
1 Hotuna
PROPAK CHINA
2020.6
Ranar: 22-24 Yuni, 2020…Wuri: Shanghai National…
1 Hotuna
INTERPACK
2020.5
Ranar: 7-13 Mayu, 2020 Wuri: DUSSELDORF
Manyan Kasuwanni& Samfura(s)
Manyan Kasuwanni
Jimlar Haraji(%)
Babban samfur(s)
Tabbatarwa
Gabashin Asiya
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Kasuwar Cikin Gida
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Amirka ta Arewa
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Yammacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Arewacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Oceania
8.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Amurka
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Amurka ta tsakiya
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Afirka
2.00%
Injin tattara kayan abinci
Ikon Ciniki
Harshen Magana
Turanci
No. na Ma'aikata a Sashen Ciniki
6-10 mutane
Matsakaicin Lokacin Jagoranci
20
Rajistan lasisin fitarwa NO
02007650
Jimlar Harajin Shekara-shekara
sirri
Jimlar Harajin Fitarwa
sirri
Sharuɗɗan Kasuwanci
Sharuɗɗan Isar da Karɓa
FOB, CIF
Kudin Biyan Da Aka Karɓa
USD, EUR, CNY
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa
T/T, L/C, Katin Kiredit, PayPal, Western Union
Tashar jiragen ruwa mafi kusa
Karachi, JURONG
•(
Siffofin Kamfanin 1. Smart Weigh yana da cikakken dakin gwaje-gwajen samar da ma'aunin kai da yawa. 2. Ka'idar sabis na cikin Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ta jaddada akan . Yi tambaya yanzu!
Aika bincikenku
Bayanan lamba
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
008613680207520
export@smartweighpack.com
Building B, Kunxin Industrial Park, No. 55, Dong Fu Road , Dongfeng Town, Zhongshan City, Guangdong Province, China