Amfanin Kamfanin1. Tsarin marufin abinci na Smart Weigh yana ɗaukar jerin hanyoyin samarwa. Waɗannan matakai sun haɗa da buga masana'anta, haɗa na sama da insole, da haɗa sassan sama da ƙasa.
2. Musamman marufi cubes manufa aiki yana haɓaka tsarin marufi na abinci da tsarin marufi na atomatik ltd.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kafa dangantakar haɗin gwiwa tare da shahararrun kamfanoni da yawa.
4. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd babban kamfani ne na fasaha wanda ke tsunduma cikin haɓakawa, bincike, samarwa, siyarwa da kuma bayan-tallace-tallace na hada-hadar cubes manufa.
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh shine jagorar alama a cikin shirya masana'antar manufa ta cubes.
2. Smart Weigh yana inganta haɓaka fasahar fasaha mai zaman kanta.
3. Kamfaninmu ya ɗauki ayyukan kasuwanci masu alhakin zamantakewa. Ta wannan hanyar, muna samun nasarar inganta halayen ma'aikata, ƙarfafa dangantaka da abokan ciniki da zurfafa dangantaka da yawancin al'ummomi da muke aiki a ciki. Muna aiki kan aiwatar da yunƙurin da ke ƙarfafa dangantakar abokantaka. Ƙaddamarwa kamar ƙirar eco, sake yin amfani da kayan da aka yi amfani da su, gyare-gyare da kuma tattarawar samfuran sun sami ɗan ci gaba a kasuwancinmu. Domin rage yawan tasirin muhalli na samfuranmu da ayyukanmu, mun yi ƙoƙari da yawa. Mun sami ci gaba a ƙarancin amfani da makamashi da kiyaye albarkatu.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh ya kafa cikakken tsarin sabis don samarwa masu amfani da sabis na bayan-tallace-tallace.
Cikakken Bayani
Packaging ɗin Smart Weigh yana ba da kulawa sosai ga ingancin samfur kuma yana ƙoƙarin samun kamala a cikin kowane dalla-dalla na samfuran. Wannan yana ba mu damar ƙirƙirar samfura masu kyau. Multihead ma'aunin nauyi ne barga a cikin aiki da kuma abin dogara a cikin inganci. An halin da wadannan abũbuwan amfãni: high daidaici, high dace, high sassauci, low abrasion, da dai sauransu Ana iya amfani da ko'ina a fannoni daban-daban.