Amfanin Kamfanin1. Dukkanin sassan tsarin marufi na Smart Weigh & aiyuka ana gwada su akai-akai ta injiniyoyinmu da masu fasaha. Waɗannan gwaje-gwajen sun haɗa da haɓakar gwajin rayuwa na kayan, ma'aunin damuwa da gwajin gajiyar magoya baya, da cancantar aikin famfo da injina.
2. Samfurin ba zai tara zafi ba. An gina shi da tsarin sanyaya na atomatik wanda ke watsar da zafin da ake samu yayin aiki yadda ya kamata.
3. Samfurin yana taimakawa kawar da chlorine a cikin ruwan sha, wanda ke rage haɗarin matsalolin lafiya kamar na jijiyoyin jini.
4. Samfurin yana da matuƙar ɗorewa kuma yana iya ɗaukar lokutan lalacewa, wanda ɗayan abokan cinikinmu da suka yi amfani da wannan samfur na shekaru 3 ya tabbatar.
Samfura | Farashin SW-PL7 |
Ma'aunin nauyi | ≤2000 g |
Girman Jaka | W: 100-250mm L: 160-400mm |
Salon Jaka | Jakar da aka riga aka yi da/ba tare da zik din ba |
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-35 sau/min |
Daidaito | +/- 0.1-2.0g |
Auna Girman Hopper | 25l |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 15 A; 4000W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Saboda hanya ta musamman ta hanyar watsawa na inji, don haka tsarinsa mai sauƙi, kwanciyar hankali mai kyau da kuma ƙarfin ƙarfin yin aiki.
◆ Allon taɓawa na harsuna da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu;
◇ Juyin tuƙi na Servo shine halaye na daidaitaccen daidaitawa, babban sauri, babban juzu'i, tsawon rai, saurin juyawa saitin, ingantaccen aiki;
◆ Gefen bude hopper an yi shi da bakin karfe kuma yana kunshe da gilashi, damp. motsin abu a kallo ta cikin gilashin, an rufe iska don guje wa zub da jini, mai sauƙin busa nitrogen, da bakin kayan fitarwa tare da mai tara ƙura don kare yanayin bita;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana jagorantar duniya a cikin tsarin marufi & fasahar sabis da kayan aiki.
2. Ƙirƙirar fasaha na haɓaka haɓakar Smart Weigh.
3. Mahimmancin falsafar sabis na Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd shine tsarin tattarawa ta atomatik. Sami tayin! Don kafa falsafar sabis na tsarin tattarawa mai sarrafa kansa shine tushen aikin Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. Sami tayin! Tunanin sabis na mafi kyawun tsarin tattarawa a cikin Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana jaddada tsarin marufi mafi kyau. Sami tayin! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana amfani da ra'ayin sabis na kayan abinci don gina babban tsarin sarrafa bayanan abokin ciniki. Sami tayin!
Iyakar aikace-aikace
Multihead weighter yana da amfani ga fannoni da yawa musamman waɗanda suka haɗa da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging yana da ƙwararrun injiniyoyi da masu fasaha, don haka muna iya samar da ɗaya- dakatar da m mafita ga abokan ciniki.
Kwatancen Samfur
Masu kera injin marufi sanannen samfuri ne a kasuwa. Yana da inganci mai kyau da kyakkyawan aiki tare da fa'idodi masu zuwa: ingantaccen aiki mai ƙarfi, aminci mai kyau, da ƙarancin kulawa. Masu kera injin marufi suna da fa'idodi masu zuwa akan sauran samfuran da ke cikin nau'in iri ɗaya.