Amfanin Kamfanin1. Smartweigh Pack an tsara shi tare da taimakon CAD ta ƙungiyar ƙira. Ƙungiyar ta ƙirƙira wannan samfurin tare da madaidaicin girman, launuka masu ban sha'awa, da hoto mai haske ko tambari akansa. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
2. Samfurin yana da mahimmanci ga masana'antu da yawa. Yana taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka yawan aiki da rage farashin aiki ga masana'antun. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo
3. Wannan samfurin yana da ƙarfin da ake buƙata. Da yake ya ƙunshi nau'ikan na'urori daban-daban waɗanda ake amfani da ƙarfi daban-daban a kansu, ana ƙididdige ƙarfin da ke aiki akan kowane nau'in don haɓaka ƙirarsa. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
4. Samfurin ya shahara a cikin kwanciyar hankali da aminci. Yana aiki a tsaye ko da a cikin matsananciyar yanayi, kamar ƙarancin zafi da zafi, da matsa lamba na labile. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
Ya dace don ɗaga kayan daga ƙasa zuwa sama a cikin abinci, aikin gona, magunguna, masana'antar sinadarai. kamar kayan ciye-ciye, abinci mai daskararre, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari. Chemicals ko wasu samfuran granular, da sauransu.
※ fasali:
bg
Ɗaukar bel ɗin da aka yi na PP mai kyau, ya dace da aiki a cikin babban ko ƙananan zafin jiki;
Ana samun kayan ɗagawa ta atomatik ko da hannu, ana iya daidaita saurin ɗauka;
Duk sassa cikin sauƙin shigarwa da rarrabawa, akwai don wankewa akan bel ɗin ɗauka kai tsaye;
Vibrator feeder zai ciyar da kayan don ɗaukar bel daidai da buƙatun sigina;
Kasance da bakin karfe 304 gini.
Siffofin Kamfanin1. Ƙungiyarmu ta tallace-tallace & tallace-tallace tana inganta tallace-tallacenmu. Tare da kyakkyawar sadarwar su da kyakkyawar ƙwarewar haɗin gwiwar aikin, suna iya yin hidima ga abokan cinikinmu na duniya a cikin hanya mai gamsarwa.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai samar wa abokan cinikinmu cikakken bayani na jigilar kaya. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!