Amfanin Kamfanin1. Zane zai iya ba da gudummawa sosai ga babban aikin injin awo na multihead. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
2. Yayin da muke ci gaba da haɓaka samfura don ingantacciyar gamsar da abokan ciniki, wannan samfurin zai zama mafi maraba da kasuwa a nan gaba. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
3. Ana ɗaukar samfurin a matsayin ɗayan mafi kyawun samfuran da aka tabbatar da inganci a cikin masana'antar. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
4. Na'ura mai ɗaukar nauyi mai nauyin multihead yana da mafi kyawun aiki fiye da kowane samfuran makamancin haka kuma abokan ciniki sun yarda da su sosai. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
5. Samfurin yana da kwanciyar hankali da kuma tsawon rayuwar sabis wanda abokan cinikinmu suka gamsu da su sosai. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka
na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik jakar quad ɗin tsaye
| SUNAN | SW-T520 VFFS quad jakar shiryawa inji |
| Iyawa | 5-50 jakunkuna/min, dangane da kayan aunawa, kayan aiki, nauyin samfurin& shirya fim' kayan. |
| Girman jaka | Nisa na gaba: 70-200mm Nisa na gefe: 30-100mm Nisa na gefen hatimi: 5-10mm. Tsawon jaka: 100-350mm (L) 100-350mm (W) 70-200mm |
| Faɗin fim | Max 520mm |
| Nau'in jaka | Jakar tsayawa (jakar rufewa 4 Edge), jakar naushi |
| Kaurin fim | 0.04-0.09mm |
| Amfanin iska | 0.8Mpa 0.35m3/min |
| Jimlar foda | 4.3kw 220V 50/60Hz |
| Girma | (L)2050*(W)1300*(H)1910mm |
* Alamar alatu nasara ƙirar ƙira.
* Fiye da 90% kayayyakin gyara an yi su da bakin karfe mai inganci yana sa injin ya daɗe.
* Sassan wutar lantarki suna ɗaukar sanannun alamar duniya suna sa injin yayi aiki karko& ƙarancin kulawa.
* Sabon haɓaka tsohon yana sa jakunkuna suyi kyau.
* Cikakken tsarin ƙararrawa don kare lafiyar ma'aikata& kayan aminci.
* Shiryawa ta atomatik don cikawa, coding, hatimi da sauransu.
Cikakkun bayanai a cikin babban injin tattara kaya
bg
RUWAN FIM
Kamar yadda fim ɗin nadi ya fi girma kuma ya fi nauyi don faɗin faɗin, Yana da kyau ga 2 tallafi makamai don ɗaukar nauyin nadi na fim, kuma mafi sauƙin canji. Fim Roller Diamita na iya zama matsakaicin 400mm; Fim Roller Inner Diamita shine 76mm
SQUARE BAG TSOHO
Duk kwalawar tsohuwar jaka tana amfani da nau'in dimple SUS304 da aka shigo da shi don ɗaukar fim mai santsi yayin tattarawa ta atomatik. Wannan siffa don ba buhunan quadro na baya mai rufewa. Idan kuna buƙatar nau'ikan jaka guda 3 (Jakunkuna na matashin kai, Jakunkuna Gusset, Bags Quadro cikin injin 1, wannan shine zaɓin da ya dace.
MANYAN ALAMOMIN TUBA
Muna amfani da allon taɓawa na WEINVIEW a daidaitaccen saitin inji, daidaitaccen inci 7, inch 10 na zaɓi. Ana iya shigar da harsuna da yawa. Alamar zaɓi shine MCGS, OMRON allon taɓawa.
NA'URAR RUFE QUADRO
Wannan shine rufewar gefe 4 don jakunkuna masu tsayi. Duk saitin yana ɗaukar ƙarin sarari, Jakunkuna masu ƙima na iya kasancewa da rufewa daidai ta irin wannan na'ura mai ɗaukar kaya.

Samfura Takaddun shaida
bg
Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya sami nasarori da yawa a cikin haɓakawa da masana'antu. Mun sami yabo da yawa daga masu fafatawa. Mun sami nasarar kammala manyan ayyukan samfura da yawa tare da haɗin gwiwa a duk faɗin duniya. Kuma yanzu, an sayar da waɗannan samfuran a ko'ina cikin duniya.
2. Kasancewa a daidai wurin masana'anta shine mahimmin sashi a cikin kasuwancinmu. Wannan yana ba mu damar samar da sauƙi ga abokan ciniki, ma'aikata, sufuri, kayan aiki, da sauransu. Kuma wannan zai kara girman dama yayin rage farashin mu da kasadar mu.
3. Kayan aiki na aji na farko, fasahar samarwa da sarrafa kasuwanci suna ba da garantin ingancin aji na farko na Smartweigh Pack. Kyakkyawan ingantacciyar injin tattara kayan aunawa da yawa yana wakiltar rayuwar rayuwar Smartweigh Pack. Duba shi!