Amfanin Kamfanin1. A lokacin ƙira da matakai masu tasowa, Smartweigh Pack an saka hannun jari mai yawa da ƙarfi da jari don haɓaka ƙimar ganowa don rubutu da zane. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana iya biyan bukatun abokan ciniki daban-daban da sabbin ci gaban samfuran tebur mai jujjuyawa. An saita injin marufi na Smart Weigh don mamaye kasuwa
3. Samfurin ba zai faɗaɗa kuma ya lalace cikin sauƙi ba. A lokacin samarwa, an haɗa shi kuma an harba shi zuwa wani matakin tauri. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
4. Wannan samfurin yana tsayayya da zafi. Kayansa sune hydrophobic, ma'ana baya sha ruwa kuma baya ɗaukar danshi. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya sami ci gaba mai ƙarfi bayan gogewar shekaru a haɓakawa da masana'antu. A hankali muna zama masana'anta masu fa'ida sosai.
2. Fasaha ce ta haɓaka, Smartweigh Pack yana alfahari da samun wannan babban tebur mai jujjuyawa.
3. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana bin falsafar sabis na . Samu zance!