Fakitin Smartweigh Smart auna tsarin dubawa ta atomatik masana'anta China don sarrafa wayo

Fakitin Smartweigh Smart auna tsarin dubawa ta atomatik masana'anta China don sarrafa wayo

iri
kaifin basira
ƙasar asali
china
abu
sus304 gini
takardar shaida
ce
loading tashar jiragen ruwa
tashar jiragen ruwa zhongshan, china
samarwa
15 sets/month
moq
1 saiti
biya
tt, lc
Sanar da INGANCIN NAN
Aika bincikenku
Amfanin Kamfanin
1. Akwai mahimman sigogi da yawa da ake la'akari a cikin ƙirar Smartweigh Pack. Su ne ƙarfi, taurin kai ko rigidity, sa juriya, lubrication, sauƙi na taro, da dai sauransu. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'urar ɗaukar nauyi mai kaifin baki
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kafa yanayin gudanarwa wanda ke ɗaukar buƙatar abokin ciniki azaman jagora. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. Dole ne samfurin ya bi ta tsauraran matakan gwaji waɗanda ma'aikatan gwajin mu ke gudanarwa kafin bayarwa. Suna amsawa don tabbatar da cewa inganci yana kan mafi kyawun sa. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa
4. Idan aka kwatanta da sauran samfuran, wannan samfurin yana da fa'idodi na tsawon rayuwar sabis, ingantaccen aiki da ingantaccen amfani. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
5. Ingantacciyar inganci da ƙwarewar ƙwazo sune fa'idodin gasa na samfurin. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh


※ Aikace-aikace

b

Ya dace don bincika samfuran daban-daban, idan samfurin ya ƙunshi ƙarfe, za a ƙi shi cikin kwandon shara, jakar da ta dace za a wuce.


※ Ƙayyadaddun bayanai

bg


Samfura
SW-D300
SW-D400
SW-D500
Tsarin Gudanarwa
PCB da ci gaba DSP Technology
Ma'aunin nauyi
10-2000 grams
10-5000 grams10-10000 grams
Gudu25 mita/min
Hankali
Fe ≥φ0.8mm; Ba-Fe≥φ1.0 mm; Sus304≥φ1.8mm Ya dogara da fasalin samfur
Girman Belt260W*1200L mm360W*1200L mm460W*1800L mm
Gane Tsayi50-200 mm50-300 mm50-500 mm
Tsawon Belt
800 + 100 mm
GinaSUS304
Tushen wutan lantarki220V/50HZ Single Lokaci
Girman Kunshin1350L*1000W*1450H mm1350L*1100W*1450H mm1850L*1200W*1450H mm
Cikakken nauyi200kg
250kg350kg


※ Siffar:

bg
  • Babban fasahar DSP don hana tasirin samfur;

  • LCD nuni tare da aiki mai sauƙi;

  • Multi-aikin da kuma ɗan adam dubawa;

  • Zaɓin Ingilishi / Sinanci;

  • Ƙwaƙwalwar samfur da rikodin kuskure;

  • Tsarin siginar dijital da watsawa;

  • Mai daidaitawa ta atomatik don tasirin samfur.

  • Tsarin ƙi na zaɓi;

  • Babban matakin kariya da tsayin daidaitacce firam.(nau'in jigilar kaya za a iya zaɓar).





Siffofin Kamfanin
1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ƙwararre ce a cikin samar da ingantaccen tsarin dubawa ta atomatik. An cika mu da ƙungiyar ma'aikatan sabis na abokin ciniki. Suna da haƙuri sosai, masu kirki, da kulawa, wanda ke ba su damar sauraron haƙuri ga damuwar kowane abokin ciniki kuma cikin nutsuwa suna taimakawa magance matsalolin.
2. Muna da ƙwararrun ma'aikatan kula da inganci. Koyaushe suna yin haƙiƙa da ƙimar ƙimar ingancin samfur kuma suna ba da ingantaccen, cikakkun bayanai da gwajin kimiyya don tallafawa ayyukan samarwa na kamfanin.
3. Ma'aikatar mu tana da kayan aiki da kyau. Yana taimaka mana mu zama masu sassauƙa akan ƙirar samfura, da kuma kan samfuri ko matsakaici da manyan samarwa. Muna da buri mai kyau, wato mu ja-gora a wannan fage. Mun yi imanin nasararmu ta samo asali ne daga cikakkiyar fahimtar abokan ciniki, don haka, za mu yi ƙoƙari sosai don hidimar abokan ciniki don samun amincewarsu.
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa