Amfanin Kamfanin1. Fakitin Smartweigh gabaɗaya ana gwada shi ƙarƙashin yanayin siminti. Waɗannan gwaje-gwajen na iya haɗawa da gwajin gajiya don kayan aikin lantarki da gwajin aikin haɓakar zafi don kayan. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙarfin kuɗi mai ƙarfi da ƙarfin bincike na kimiyya. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
3. Samfurin yana fasalta ingancin ingancin iska. Yanayin yanayi da zafi na dangi an daidaita su don kiyaye shi daidai gwargwado. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. Samfurin yana da ingantaccen aminci. Na'urar tacewa na iya aiki a ƙananan matsa lamba kuma na'urar nuni tana da aikin bincika ta atomatik. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
5. Samfurin yana da alaƙa da muhalli. An rage yawan amfani da na'urorin sanyaya sinadarai don rage tasirin muhalli. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
Samfura | Farashin SW-PL4 |
Ma'aunin nauyi | 20-1800 g (za a iya musamman) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-55 sau/min |
Daidaito | ± 2g (dangane da samfurori) |
Amfanin gas | 0.3 m3/min |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8 mpa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50/60HZ |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Yi samfurori daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ana iya sarrafa nesa da kiyaye shi ta hanyar Intanet;
◇ Allon taɓawa mai launi tare da kwamiti mai sarrafa harshe da yawa;
◆ Stable PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
◇ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo, kuma mafi kwanciyar hankali;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
◇ Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd galibi yana kasuwanci a cikin kayayyaki kamar tsarin awo.
2. Tare da ingantaccen tsarin kasuwancin mu a duk faɗin duniya, mun gina tushen abokin ciniki na yau da kullun da kafa. Wannan yana nufin cewa ba ma buƙatar yin amfani da tallace-tallacen da ya wuce kima don gwadawa da cin nasara sababbin abokan ciniki, wanda zai iya rage yawan farashi.
3. Innovation shine jigon kamfaninmu. Muna daraja tunanin asali sosai, komai cikin haɓaka samfuri, ƙira, ko aikin aiki. A ƙarshe za mu haɓaka fa'idar ƙirar mu.