Amfanin Kamfanin1. Smartweigh Pack an ƙirƙira shi da ƙwarewa a ƙarƙashin ƙungiyar ƙira mai ƙarfi wacce ke da kyakkyawar ikon kwamfuta kamar Autocad, Solidworks, CAD, da CAM. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
2. An karɓi samfurin da kyau a kasuwannin duniya kuma yana jin daɗin fa'idar kasuwa mai haske. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. Gwaji mai tsauri: samfurin yana fuskantar gwaji mai tsananin gaske fiye da sau ɗaya don cimma fifikonsa akan sauran samfuran. Kwararrun ma'aikatan gwajinmu ne ke gudanar da gwajin. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. Kyakkyawan samfurin abin dogara ne, aikin yana da kwanciyar hankali, rayuwar sabis yana da tsawo. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
5. Samfurin ya fi ƙarfin aiki, karko, da amfani. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
Samfura | Saukewa: SW-M324 |
Ma'aunin nauyi | 1-200 grams |
Max. Gudu | 50 bags/min (Don hadawa 4 ko 6 samfurori) |
Daidaito | + 0.1-1.5 grams |
Auna Bucket | 1.0L
|
Laifin Sarrafa | 10" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 15 A; 2500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
Girman Packing | 2630L*1700W*1815H mm |
Cikakken nauyi | 1200 kg |
◇ Haɗa nau'ikan samfur 4 ko 6 cikin jaka ɗaya tare da babban gudu (Har zuwa 50bpm) da daidaito.
◆ Yanayin auna 3 don zaɓi: Cakuda, tagwaye& babban saurin aunawa tare da jaka ɗaya;
◇ Zanewar kusurwar fitarwa zuwa tsaye don haɗawa da jaka tagwaye, ƙarancin karo& mafi girma gudun;
◆ Zaɓi kuma duba shirye-shirye daban-daban akan menu mai gudana ba tare da kalmar sirri ba, mai sauƙin amfani;
◇ Allon taɓawa ɗaya akan ma'aunin tagwaye, aiki mai sauƙi;
◆ Tantanin halitta na tsakiya don tsarin ciyar da abinci, wanda ya dace da samfuri daban-daban;
◇ Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci don tsaftacewa ba tare da kayan aiki ba;
◆ Bincika martanin siginar awo don daidaita awo ta atomatik cikin ingantacciyar daidaito;
◇ Kula da PC don duk yanayin aiki mai nauyi ta hanya, mai sauƙi don sarrafa samarwa;
◇ Zaɓaɓɓen yarjejeniyar bas ta CAN don ƙarin saurin gudu da ingantaccen aiki;
Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna nau'ikan samfuran granular daban-daban a cikin masana'antar abinci ko masana'antar abinci, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana samun babban suna saboda . An gina masana'anta bisa ga buƙatun daidaitaccen bita a China. Abubuwa daban-daban kamar tsara layin samarwa, samun iska, haskakawa, da tsafta ana la'akari da su don ba da tabbacin samarwa mai inganci.
2. Our factory aiki a karkashin ISO-9001 ingancin tsarin. Wannan tsarin koyaushe yana motsa mu don ingantawa da aiwatar da hanyoyin gyara kuma bari mu guji yin kuskure akai-akai.
3. Muna sanye da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata da masana. Suna gwada aikin su akai-akai da tsauri don cimma ingantattun samfura da sabis masu inganci. Muna fatan jagorantar ci gaban kasuwa. Kira yanzu!