Amfanin Kamfanin1. An fitar da fakitin Smartweigh a ƙarƙashin ingantattun hanyoyin kimiyya. Zai bi ta hanyar tsarin rabuwar nauyi, tsarin yin iyo, tsarin rabuwar maganadisu, ko rabuwa da sinadarai da tsarkakewa. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
2. Fakitin Smartweigh yana da isasshen ƙarfin don samar da yawan samarwa na injin marufi a tsaye a cikin ingantacciyar hanya. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. Samfurin sananne ne don karko. Abubuwan da ke sarrafa injinsa da tsarin duk an yi su ne da kayan aiki masu girma waɗanda ke da juriya ga tsufa. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
4. An ba shi fasali masu dacewa. An yi nazarin fasalin aikin sa a hankali. Ƙungiyar sarrafawa tana samuwa bisa tushen dacewa mai dacewa. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
5. Samfurin na iya ɗaukar dogon lokaci. Tare da cikakken tsarinsa na garkuwa, yana ba da hanya mafi kyau don guje wa matsalar ɗigogi kuma yana hana abubuwan da ke ciki daga lalacewa. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi
Samfura | Farashin SW-PL4 |
Ma'aunin nauyi | 20-1800 g (za a iya musamman) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-55 sau/min |
Daidaito | ± 2g (dangane da samfurori) |
Amfanin gas | 0.3 m3/min |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8 mpa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50/60HZ |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Yi samfurori daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ana iya sarrafa nesa da kiyaye shi ta hanyar Intanet;
◇ Allon taɓawa mai launi tare da kwamiti mai sarrafa harshe da yawa;
◆ Stable PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
◇ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo, kuma mafi kwanciyar hankali;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
◇ Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Muna da ƙungiyar ƙwararrun membobin sabis na abokin ciniki. Suna da kayan aiki da kyau tare da harsuna daban-daban da ƙwarewar sadarwa mai ƙarfi. Wannan yana ba su damar fahimta da warware matsalolin abokan ciniki da matsalolin.
2. Falsafar kasuwanci a cikin Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ita ce. Tambaya!