Amfanin Kamfanin1. Zane na Smartweigh Pack yana jagorantar haɓaka masana'antu. Smart Weigh sealing Machine ya dace da duk daidaitattun kayan aikin cikawa don samfuran foda
2. ya wuce ISO9001 da . Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
3. Yana da ƙarfi mai kyau. Yana da girman da ya dace wanda aka ƙaddara ta ƙarfin / magudanar da aka yi amfani da su da kayan da aka yi amfani da su don kada gazawar (karya ko nakasawa) ya faru. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa
4. Samfurin sananne ne don ingantaccen ƙarfin kuzarinsa. Wannan samfurin yana cinye ƙaramin ƙarfi ko ƙarfi don kammala aikinsa. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe
5. Samfurin yana da ƙarfin juriya ga lalata. An yi amfani da kayan da ba sa lalacewa a cikin tsarinsa don haɓaka ƙarfinsa don jure tsatsa ko ruwa mai acidity. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jakunkuna/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A matsayin ƙwararrun masana'anta na Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd abokan ciniki sun amince da su a duk faɗin duniya. Mun yi kasuwanci mai karfi a kasar Sin, yayin da muke fadada duniya zuwa yankuna da yawa kamar Turai, Asiya, Gabas ta Tsakiya, da Arewacin Amirka. Muna kafa mafi m abokin ciniki tushe.
2. Dangane da buƙatun tsarin kula da ingancin ingancin ISO, masana'anta sun kafa cikakkun tsarin hanyoyin don sarrafa ingancin samfur don ba abokan ciniki tabbacin ingancin.
3. An saka hannun jarin masana'antar mu a cikin mafi kyawun wuraren samarwa. Suna gudana ba tare da wata matsala ba a ƙarƙashin ƙa'idodin ƙasashen duniya. Wannan yana ba mu damar kera samfuran a matakin mafi girma. Sabbin sabbin abubuwa za su ci gaba da gabatar da su ta Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. Nemi yanzu!