Miƙewa fim injin
injin marufi mike film injin marufi inji shi ne don amfani da za a iya mikewa da thermoplastic fim ko takardar a matsayin albarkatun kasa don yin akwati, bayan loading da kayan sake zuwa fim ko takardar murfin ga sealing marufi kayan aiki.
Don siffanta akwatin tattarawa, membrane mai shimfiɗa kafa, kayan cikawa, rufewar zafi, yankan, da sauran ayyuka a cikin ɗayan, yana da dacewa da sauri, ƙarancin kuzari, gajeriyar zagayowar, ingantaccen inganci, da sauransu.
Mirgine injin marufi na fim ɗin ya dace da abinci, kayan yaji, kayan masarufi, samfuran kiwon lafiya kamar marufi, irin su yogurt, man shanu, samfuran nama, samfuran ruwa, kamar kek, kek, kowane nau'in kayan dafaffen abinci, bearings, sukurori, atomizer , sirinji, tiyata da sauransu akan shiryawa.
Don injin buɗaɗɗen jaka don jakar mashin ɗin jakar da aka shirya a gaba, don marufi ta atomatik damar ɗaukar jaka, lamba, buɗaɗɗen jakunkuna, ma'aunin siginar na'urar da ɓarna, rufewa, fitarwa.
Na'ura mai ɗaukar jaka ta dace da kowane nau'in barbashi, yanki, nadi ko kayan sigar da ba ta dace ba, kamar su hatsi, taliya, zaki, tsaba, kwakwalwan dankalin turawa, wake da goro, abinci mai kumbura, biscuits, cakulan, abincin dabbobi, abinci mai daskarewa, kayan ciye-ciye na masara, popcorn, busasshen dabino da sauransu. Hakanan ana iya shafa shi a masana'antar abinci, kamar su screws, bolts da robobi da sauransu.
Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd yana aiki tuƙuru don fahimtar manufofin ku, sannan ƙirƙirar shirin da zai taimaka muku cimma su.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da niyyar hayar ƙarin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun tallace-tallace waɗanda za su iya ƙarawa zuwa wuraren da muke da hazaka da kuma taimakawa ci gaba da ci gaban kasuwancinmu.
Nau'in ma'aunin ma'aunin nauyi ya fi mahimmanci saboda wasu yadda yake shafar ma'aunin mu mai yawa. Don haka ɗauki inganci mai kyau.