Ma'auni na marufi mai kai biyu yana ɗaukar fasahar canza mitar dijital ta ci gaba. Tsarin ciyarwar auger ya kasu kashi uku cikin sauri: sauri, matsakaici da jinkirin. Yana amfani da madaidaicin na'urori masu auna firikwensin, sarrafa samfurin AD mai sauri, da fasahar hana tsangwama, kuma kuskuren shine Gyara ta atomatik da diyya, babban daidaiton aunawa. Yana ɗaukar allon nuni mai aiki da yawa, ajiyar atomatik na bayanan samfur a cikin canje-canje da samarwa na yau da kullun, kuma an sanye shi da haɗin sadarwa na RS485/RS232, wanda ya dace da sarrafa nesa da sauran halaye. Tsarin hanyar sadarwa wanda ya haɗu da awo (kwankwasa), bugawa, aikawa, da ɗinki na jaka yana tabbatar da aiki na ɗan adam kuma yana rage ƙarfin aiki na ma'aikata.
Sashin tuntuɓar ma'auni na marufi mai kai biyu tare da kayan an yi shi da bakin karfe, wanda ke da juriya mai ƙarfi mai ƙarfi, ƙayyadaddun ƙa'idodin tsabta da tsawon rayuwar kayan aiki. Ƙirar mai ba da abinci ta musamman, tuƙi biyu na silinda, ƙofar ciyarwa mai daidaitacce, daidaitawa da canje-canjen kayan daban-daban, don tabbatar da buƙatun sauri da madaidaici. Sauƙi don tsaftacewa da kulawa. Za'a iya saita ma'auni biyu don yin aiki dabam kuma da kansu. Ya dace don aiki ta hanyoyi daban-daban, tare da kewayon adadi mai faɗi, babban madaidaici da saurin aunawa. Ya dace da saurin aunawa da kuma tattara manyan jakunkuna. An adana nau'ikan kayan kwalliya daban-daban don biyan bukatun buƙatun ɗimbin yawa, kuma yana da sauri don kiran dabara. Zabi ingantattun abubuwan da aka shigo da su da na cikin gida da na lantarki da abubuwan pneumatic don tabbatar da ingantaccen aiki na kayan aiki. Ana iya ƙara murfin ƙura da na'urar cire ƙura bisa ga halaye na kayan.
Jiawei Packaging Machinery Co., Ltd. kamfani ne mai zaman kansa na fasaha wanda ke mai da hankali kan bincike, haɓakawa, samarwa da siyar da ma'aunin marufi da injunan cika ruwa. Yafi tsunduma a cikin marufi marufi guda-kai, biyu-kai marufi ma'auni, adadi marufi ma'auni, marufi sikelin samar Lines, guga lif da sauran kayayyakin.
Labari na baya: Abubuwan da ba daidai ba na ma'aunin ma'auni na marufi na gaba: Hanyar kulawa ta yau da kullun na injin marufi na granule
Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki