Samar da injunan fakitin granule ta atomatik yana ƙara zama ɗan adam
Yanzu masana'antar sabis a hankali ta haɓaka zuwa masana'antu mafi girma na uku a duniya. Wannan kuma yana bayyana mahimmancin sabis a cikin sabon zamani, kuma ainihin abun ciki na sabis shine ɗan adam. A zamanin yau, ba wai kawai bin ayyukan ɗan adam ba ne a cikin masana'antar sabis, har ma da aikin ɗan adam na kayan aiki a masana'antar gargajiya kamar masana'antar injina. A gaskiya ma, ci gaban masana'antar injuna ba shi da bambanci da tallafin kimiyya da fasaha, kuma aikin da aka yi na ɗan adam ya fi sani. Tasirin fasaha ba ya buɗe. A matsayin nau'in kayan aikin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, injin sarrafa kayan aikin granule na atomatik yana da babban buƙatun kasuwa. A ƙarƙashin tasirin kimiyya da fasaha, kayan aikin sun sami nasarar samar da atomatik, amma yanzu aikin ɗan adam shine sabon abin da ake buƙata na kasuwa don injin marufi na granule ta atomatik. .
Automation da fasaha na fasaha galibi suna cikin idanun talakawa masu amfani. Ba za su iya rabuwa da Mengmeng da Mengmeng ba. Suna wanzuwa gaba ɗaya, amma wannan magana ba daidai ba ce kuma ba ta dace ba. Da farko dai, ana iya aiwatar da aiki na hankali ne kawai a ƙarƙashin tsarin fasahar sarrafa kansa, kuma babu makawa za a sami wasu inuwa masu hankali a cikin samarwa ta atomatik. Za'a iya cewa hankali ya zama dole kuma rashin isasshen yanayi don sarrafa kansa. Injin tattara kayan pellet yanzu ya sami samarwa ta atomatik. Wannan haɓakawa ya haɓaka haɓakar samar da kayan aiki sosai, amma har yanzu akwai ɗaki mai yawa don haɓaka aiki. Har yanzu aiki na hankali yana buƙatar ƙoƙarin masana'antu. Hakanan ana iya ɗaukar aikin injuna na mutum a matsayin aiki na hankali zuwa wani ɗan lokaci. Mutane suna amfani da kwamfutoci don maye gurbin aikin hannu don gane 'yantar da ma'aikata da kuma sa samarwa ya zama ɗan adam.
Ba a cika amfani da fasaha na fasaha a kan injinan tattara kayan ba, kuma mutane ba su yi shi ba tukuna Haɗin kai tsakanin fasaha da samarwa shine abin da injin marufi na atomatik ya buƙaci cimma a cikin ci gaba na gaba, saboda aikin ɗan adam zai zama babban ci gaba na gaba. na masana'antar injuna, kuma ita ce kuma buƙatun kasuwa don injin marufi ta atomatik.
Atomatik granule marufi inji aikin
Cikakken ma'auni ta atomatik, yin jaka, cikawa, rufewa, bugu lambar batch, kirgawa, da dai sauransu Duk aikin; marufi ta atomatik na barbashi, ruwaye da masu ruwa-ruwa, foda, allunan, da capsules.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki