Ƙananan foda ƙididdiga
injin marufi wani nau'i ne na na'ura mai kwakwalwa na foda, ƙananan kayan aiki na kayan aiki shine sabon ƙarni na babban inganci.
Kayan aikin yana ɗaukar ingantacciyar fasahar sarrafa injin stepper, yana da daidaiton ma'auni mai girma, kuma ƙimar gazawar kayan aiki ya ragu, aikin injin yana da ƙarfi kuma abin dogaro, tare da aunawa ta atomatik, cikawa ta atomatik, auna ma'aunin amsawa, ƙararrawa mara haƙuri. , kirgawa, da sauran ayyuka.
Injin marufi ya ƙunshi mai watsa shiri da sikelin daidaitawa, yana iya tasiri marufi na ƙididdigewa don ɗaukar samfuran foda, marufi masu sauri, marufi mafi girman daidaiton aunawa.
Kyakkyawan kayan aiki na samarwa suna taka muhimmiyar rawa, saya ba su san yadda za a shigar da kayan aiki ba, akwai ah, mai sauri ga masu kallo.
yanayin kayan aiki da yanayin amfani:
1, injin dole ne ya zama abin dogaro a kusa da ƙasa, juriya na ƙasa ƙasa da 4 ohm.
2, foda marufi inji, da inji aiki yanayi ya kamata a ware karfi electromagnetic filin tushen.
3, Canjin wutar lantarki na grid, mafi girman kololuwa bazai wuce 20% na ƙarfin lantarki na yau da kullun ba.
shigarwa da gyara kayan aiki:
1, bayan an cire kaya, da fatan za a koma ga lissafin tattara kaya, da fatan za a nemo na'urorin haɗi bazuwar.
2, shigarwa na kayan aiki zuwa matakin, kuma zai zama abin dogara grounding.
3, sassan shigarwa tsari: murfin hopper & ndash;
-
Stirrer & ndash;
-
Hopper & ndash;
-
dunƙule cika & ndash;
-
Kofin kayan abu
4, daidaita dunƙule tsawo: alamar, sassauta da fastening sukurori a saman dogon axis, daidaita tsawo na dunƙule, dunƙule saukar da fuska ne baya ga kayan da matakai (a saman.
Ba tare da matakai ba, ya kamata daga kayan da ke ƙarƙashin fuskar kofin)
Tazarar tsakanin 1 -
2 mm ko makamancin haka, sa'an nan kuma ƙara ɗaure sukurori.
5, daidaita ciyarwar kofin concentricity: juya hada guda biyu tare da hannu, idan akwai gogayya katin lag sabon abu, na iya sassauta da kafaffen kayan kofin uku sukurori don daidaitawa, har sai ji juriya uniform juyawa dunƙule da mafi yawan sa'o'i ya zuwa yanzu.
6, haɗin kebul na kebul na sarrafa haɗin haɗi: bayan farawa, jagorancin jujjuyawar sarkar ya kamata ya kasance daidai da tambarin;
Idan ba daidai ba, da fatan za a canza igiyar wutar lantarki mai mataki uku kowane lokaci biyu.
Minti biyu ko fa'ida, zaɓi injin sikelin rana ba kawai cikakkun umarnin shigarwa musamman ba, kuma aika ƙwararrun ma'aikata don shigar da lalata, ba kwa buƙatar sanin yadda ake farawa.
Injin sikelin rana yana da tarihin ci gaba fiye da shekaru goma, ta hanyar fasahar hazo sama da shekaru 10, yana da babban haɓakawa da haɓaka aiki, muna da ƙwarewar wadatar, cikakkiyar sabis na tallace-tallace, don sauƙaƙe buƙatun abokan ciniki a duk faɗin ƙasar, tarho na sabis na sa'o'i 24, sabis na tabbatarwa na kan-site, dacewa da masu amfani a duk faɗin ƙasar, ma'auni na injiniyoyi suna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don ziyarta.
Haɓaka buƙatun amfani a cikin mahimman sassan kamar ma'aunin ma'aunin nauyi, injin awo da ma'aunin nauyi da yawa sun kasance suna haifar da siyar da samfuran sa a duk duniya.
wani ma'aunin awo ne wanda Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd ke bayarwa wanda shine babban masana'anta a China. Don ƙarin bayani, ziyarci Smart Weighing And
Packing Machine.
Kafa tambari na musamman kamar Smart Weigh wanda ke yanke ƙugiya, kuma za ku sami babban jarin da kuke buƙatar motsawa.