gyare-gyaren injin ma'aunin ma'aunin tagwayen multihead don sarrafa Foof Smart Weigh

gyare-gyaren injin ma'aunin ma'aunin tagwayen multihead don sarrafa Foof Smart Weigh

iri
kaifin basira
ƙasar asali
china
abu
sus304, sus316, carbon karfe
takardar shaida
ce
loading tashar jiragen ruwa
tashar jiragen ruwa zhongshan, china
samarwa
25 sets/month
moq
1 saiti
biya
tt, l/c
Sanar da INGANCIN NAN
Aika bincikenku
Amfanin Kamfanin
1. Smart Weigh multihead ma'aunin ma'aunin nauyi yana wucewa ta tsauraran bincike da sarrafawa mai inganci don tabbatar da inganci. Daga albarkatun kasa zuwa kayan da aka gama, ƙungiyar bincikenmu ta kawar da lahani da rashin yarda a lokacin matakai daban-daban na tsarin samarwa.
2. Idan aka kwatanta da samfurori iri ɗaya, wannan samfurin yana da kyakkyawan aiki da tsawon sabis.
3. Idan aka kwatanta da sauran samfuran, wannan samfurin yana da fa'idodi na fili, tsawon rayuwar sabis da ƙarin ingantaccen aiki. Ƙungiyoyin uku masu iko ne suka gwada shi.
4. Ko abubuwan motsa jiki na tattalin arziki, muhalli, ko na sirri, amfanin wannan samfurin zai sami abin da zai bayar ga kowa da kowa.

Samfura

SW-M24

Ma'aunin nauyi

10-500 x 2 grams

 Max. Gudu

80 x 2 jaka/min

Daidaito

+ 0.1-1.5 grams

Auna Bucket

1.0L

Laifin Sarrafa

9.7" Kariyar tabawa

Tushen wutan lantarki

220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 1500W

Tsarin Tuki

Motar Stepper

Girman Packing

2100L*2100W*1900H mm

Cikakken nauyi

800 kg

※   Siffofin

bg


◇  IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa;

◆  Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kuɗin kulawa;

◇  Ana iya bincika bayanan samarwa a kowane lokaci ko zazzagewa zuwa PC;

◆  Load ɗin tantanin halitta ko duba firikwensin hoto don biyan buƙatu daban-daban;

◇  Ayyukan juji da aka saita don dakatar da toshewa;

◆  Ƙirƙirar kwanon abinci na linzamin kwamfuta da zurfi don dakatar da ƙananan samfuran granule da ke fitowa;

◇  Koma zuwa fasalulluka na samfur, zaɓi ta atomatik ko daidaita girman girman ciyarwa;

◆  Abubuwan hulɗar abinci suna rarraba ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;

◇  Allon taɓawa na harsuna da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu;


※  Girma

bg



※  Aikace-aikace

bg


Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna nau'ikan samfuran granular daban-daban a cikin masana'antar abinci ko masana'antar abinci, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.


Candy
hatsi
Bushewar abinci


Abincin dabbobi
Abun ciye-ciye
Abincin teku


※   Aiki

bg



※  Samfura Takaddun shaida

bg






Siffofin Kamfanin
1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd galibi yana ba da cikakken kewayon mafi kyawun mafi kyawun ma'aunin awo na multihead.
2. Ƙwararrun ƙungiyar R&D ɗin mu tana ɗaukar babban alhakin haɓaka sabbin fasaha don ci gaba da yin fa'ida a cikin wannan kasuwa.
3. An tabbatar da aiwatar da shirin na gano karfe yana da tasiri a cikin Smart Weigh. Tuntube mu! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ƙoƙarin samun ci gaban fasaha, tsari da al'adu. Tuntube mu! Mafi kyawun ma'aunin kai da yawa ya zo daga ƙoƙarin Smart Weigh akai-akai. Tuntube mu! Ƙirƙirar ƙimar ƙimar gasa ga abokan ciniki shine Smart Weigh koyaushe yana bi. Tuntube mu!


Iyakar aikace-aikace
Multihead weighter ne yadu zartar da filayen kamar abinci da abin sha, Pharmaceutical, yau da kullum bukatun, hotel kayayyaki, karfe kayan, noma, sunadarai, Electronics, da machinery.Guided da ainihin bukatun abokan ciniki, Smart Weigh Packaging samar da m, cikakke kuma inganci. mafita dangane da amfanin abokan ciniki.
Ƙarfin Kasuwanci
  • Packaging na Smart Weigh ya yi imanin cewa ingantattun kayayyaki da ayyuka suna aiki azaman tushen amincin abokin ciniki. An kafa cikakken tsarin sabis da ƙwararrun sabis na abokin ciniki bisa ga hakan. Mun sadaukar da mu don magance matsaloli ga abokan ciniki da biyan buƙatun su gwargwadon yiwuwa.
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa