Sashin toshewa
Sashin toshewa
Tin Solder
Tin Solder
Gwaji
Gwaji
Haɗawa
Haɗawa
Gyara kurakurai
Gyara kurakurai
Dogaro da fasahar ci gaba, ingantaccen iyawar samarwa, da cikakkiyar sabis, Smart Weigh yana jagorantar masana'antar yanzu kuma yana yaɗa Smart Weigh ɗinmu a duk faɗin duniya. Tare da samfuranmu, ana kuma ba da sabis ɗin mu don zama mafi girman matakin. na'ura mai cike da atomatik A yau, Smart Weigh yana matsayi na sama a matsayin ƙwararren ƙwararren mai siyarwa a cikin masana'antar. Za mu iya ƙira, haɓakawa, ƙira, da siyar da samfuran samfuran daban-daban da kanmu tare da haɗin kai da hikimar duk ma'aikatanmu. Har ila yau, muna da alhakin bayar da ayyuka masu yawa don abokan ciniki ciki har da goyon bayan fasaha da sauri Q&A sabis. Kuna iya samun ƙarin bayani game da sabon injin ɗinmu mai sarrafa kansa da kamfaninmu ta hanyar tuntuɓar mu kai tsaye.Mashin ɗin cikawa na atomatik kayan aikinmu da fasahar zamani sun tabbatar da cewa samfuranmu sun yi fice dangane da dorewa da aiki. Dabarun sarrafa ƙwararrun mu suna ƙirƙirar samfuran da ke da juriya ga lalacewa, extrusion, yanayin zafi mai ƙarfi, da iskar shaka, yana ba su damar ɗorewa. Kyakkyawan halayen samfuranmu suna ba da tabbacin tsawon rayuwarsu kuma suna sa su zama jari mai dorewa ga kowane aiki.
Marufi& Bayarwa

| Yawan (Saiti) | 1 - 1 | >1 |
| Est. Lokaci (kwanaki) | 35 | Don a yi shawarwari |


Jerin inji& tsarin aiki:
1. Mai ɗaukar guga: ciyar da samfur zuwa multihead awo ta atomatik;
2. Multihead ma'aunin nauyi: auto auna da cika kayayyakin kamar yadda aka saita nauyi;
3. Ƙananan dandamali na Aiki: tsaya don ma'auni mai yawa;
4.Flat Conveyor: Bada tulun da babu komai a ciki

Multihead Weigh


IP65 mai hana ruwa
PC duba bayanan samarwa
Tsarin tuƙi na yau da kullun& dace don sabis
4 tushe frame ci gaba da inji a guje barga& high daidaito
Kayan hopper: dimple (samfurin m) da zaɓi na fili (samfurin mai gudana kyauta)
Allolin lantarki masu musanya tsakanin samfuri daban-daban
Ana samun duban firikwensin hoto don samfura daban-daban
Bayarwa: A cikin kwanaki 50 bayan tabbatar da ajiya;
Biyan kuɗi: TT, 40% azaman ajiya, 60% kafin jigilar kaya; L/C; Odar Tabbacin Ciniki
Sabis: Farashi ba su haɗa da kuɗin aika aikin injiniya tare da tallafin ƙasashen waje ba.
Shiryawa: Akwatin katako;
Garanti: watanni 15.
Tabbatarwa: kwanaki 30.
Sauran Ƙwarewar Magani na Turnkey

nuni

1. Yaya za ku iya cika bukatunmu da bukatunmu da kyau?
Za mu ba da shawarar samfurin na'ura mai dacewa da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.
2. ka ba masana'anta ko kasuwanci kamfani?
Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.
3. Me game da ku biya?
² T/T ta asusun banki kai tsaye
² Sabis na tabbatar da kasuwanci akan Alibaba
² L/C na gani
4. Ta yaya za mu iya duba naka ingancin inji bayan mun ba da oda?
Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene ƙari, maraba da zuwa masana'antar mu don bincika injin da naku
5. Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?
Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, za mu iya yin yarjejeniya ta hanyar sabis na tabbatar da ciniki akan biyan kuɗin Alibaba ko L/C don ba da garantin kuɗin ku.
6. Me ya sa za mu zaɓe ka?
² Ƙwararrun ƙungiyar sa'o'i 24 suna ba da sabis a gare ku
² Garanti na watanni 15
² Za a iya maye gurbin tsoffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu
² Ana ba da sabis na ketare.
Bidiyo da hotuna na kamfani
Game da halaye da ayyuka na injin cikawa mai sarrafa kansa, nau'in samfuri ne wanda koyaushe zai kasance cikin salo kuma yana ba masu amfani fa'idodi marasa iyaka. Zai iya zama aboki na dindindin ga mutane saboda an gina shi daga kayan albarkatun ƙasa masu inganci kuma yana da tsawon rayuwa.
Game da halaye da ayyuka na injin cikawa mai sarrafa kansa, nau'in samfuri ne wanda koyaushe zai kasance cikin salo kuma yana ba masu amfani fa'idodi marasa iyaka. Zai iya zama aboki na dindindin ga mutane saboda an gina shi daga kayan albarkatun ƙasa masu inganci kuma yana da tsawon rayuwa.
Ee, idan aka tambaye mu, za mu samar da cikakkun bayanan fasaha game da Smart Weigh. Bayanai na asali game da samfuran, kamar kayan aikinsu na farko, ƙayyadaddun bayanai, fom, da ayyuka na farko, ana samunsu cikin shirye-shiryen kan gidan yanar gizon mu.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. koyaushe yana ɗaukar sadarwa ta hanyar kiran waya ko hira ta bidiyo hanya mafi ceton lokaci amma mafi dacewa, don haka muna maraba da kiran ku don neman cikakken adireshin masana'anta. Ko kuma mun nuna adireshin imel ɗin mu akan gidan yanar gizon, kuna da damar rubuta mana imel game da adireshin masana'anta.
Aiwatar da tsarin QC yana da mahimmanci don ingancin samfurin ƙarshe, kuma kowace ƙungiya tana buƙatar sashin QC mai ƙarfi. Mashin mai cike da atomatik Sashen QC ya himmatu don ci gaba da haɓaka inganci kuma yana mai da hankali kan ka'idodin ISO da hanyoyin tabbatar da inganci. A cikin waɗannan yanayi, hanya na iya tafiya cikin sauƙi, inganci, kuma daidai. Kyakkyawan rabonmu na takaddun shaida shine sakamakon sadaukarwarsu.
Masu siyan inji mai sarrafa kansa sun fito daga kasuwanci da ƙasashe da yawa a duniya. Kafin su fara aiki tare da masana'antun, wasu daga cikinsu na iya zama dubban mil daga China kuma ba su da masaniya game da kasuwar Sinawa.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki