Smart Weigh ya haɓaka don zama ƙwararren masana'anta kuma amintaccen mai samar da samfuran inganci. A cikin dukkan tsarin samarwa, muna aiwatar da tsarin sarrafa ingancin ingancin ISO sosai. Tun lokacin da aka kafa, koyaushe muna manne wa ƙirƙira mai zaman kanta, sarrafa kimiyya, da ci gaba da haɓakawa, da kuma samar da ayyuka masu inganci don saduwa da ma ƙetare bukatun abokan ciniki. Muna ba da garantin sabon injin ɗin mu na injin marufi a tsaye zai kawo muku fa'idodi da yawa. A ko da yaushe a shirye muke don karɓar tambayar ku. injin marufi a tsaye Bayan sadaukar da yawa don haɓaka samfura da haɓaka ingancin sabis, mun kafa babban suna a kasuwanni. Mun yi alƙawarin samar wa kowane abokin ciniki a duk faɗin duniya tare da sauri da sabis na ƙwararru wanda ke rufe ayyukan tallace-tallace, tallace-tallace, da bayan-tallace-tallace. Ko da a ina kuke ko wace sana'a kuke, za mu so mu taimaka muku magance kowace matsala. Idan kana son ƙarin sani game da sabon samfurin mu na'ura mai ɗaukar hoto a tsaye ko kamfaninmu, jin daɗin tuntuɓar mu. yana samar da injin marufi a tsaye daidai da ka'idodin ƙasa da masana'antu, kuma ya kafa tsarin kula da ingancin inganci don tabbatar da cewa injin marufi na tsaye ya kasance samfuran ƙwararrun samfuran tare da kyakkyawan aiki da kyakkyawan inganci.
SW-P420 na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik VFFS don jakar matashin kai
| SUNAN | SW-P420 inji marufi a tsaye |
| Iyawa | ≤70 Jaka / min bisa ga samfura da fim |
| Girman jaka | Nisa jakar 50-200mm Tsawon Jakar 50-300mm |
| Fadin fim | mm 420 |
| Nau'in jaka | Jakunkuna na matashin kai, Jakunkuna na Gusset, Jakunkuna masu haɗawa, jakunkuna masu ƙarfe a gefe azaman "murabba'i uku" |
| Diamita na Rubutun Fim | ≤420mm ya fi girma fiye da daidaitaccen nau'in VP42, don haka babu buƙatar canza abin nadi na fim sau da yawa |
| Kaurin fim | 0.04-0.09mm Ko kuma na musamman |
| Kayan fim | BOPP / VMCPP, PET / PE, BOPP / CPP, PET / AL / PE da dai sauransu |
| Diamita na Film Roll Inner Core | 75mm ku |
| Jimlar iko | 2.2KW 220V 50/60HZ |
| Tuntuɓar Abinci | Duk sassan tuntuɓar abinci shine SUS 304 Kashi 90% na na'ura duka bakin karfe ne |
| Cikakken nauyi | 520kg |
1. Sabuwar fitowar waje da nau'in firam ɗin hade an sanya injin ya zama mafi daidaito akan gaba ɗaya
2. Siffar iri ɗaya na injunan ɗaukar kaya vffs masu saurin gudu
3. Injin da aka yi da bakin karfe, duk firam ɗin fim ɗin shine 304 bakin karfe
4. Dogayen bel na jan fim, mafi kwanciyar hankali
5. Tsayayyen tsari na cika hatimi yana da sauƙin daidaitawa, barga
6. Dogayen tarkacen fim ɗin axis, don guje wa lalacewar fim
7. Jakar tsohuwar sabuwar ƙira, wacce iri ɗaya ce tare da na'ura mai sauri, dacewa don marufi mai sauƙi kuma mai sauƙin canzawa ta kawai sakin sandar dunƙule guda ɗaya.
8. Babban abin nadi na fim har zuwa diamita 450mm, don adana yawan canjin wani fim
9. Akwatin lantarki yana da sauƙin motsawa, buɗewa da kiyayewa kyauta
10.Allon taɓawa yana da sauƙin motsawa, injin yana aiki tare da ƙaramin ƙara


Ƙara tsarin shirin fim na Silinda don sauƙaƙa don canza juzu'in fim da haɗawa cikin sauƙi a kwance da madaidaicin matsayi.

Jakar tsohuwar ƙira ta sabunta, mai sauƙin canzawa kawai ta hanyar shakatawa hannun furen plum.Don haka sauƙin canza tsoffin jaka kawai a cikin mintuna 2!


Lokacin dacewa da wannan sabon nau'in VP42A tare da tsarin aunawa daban-daban, yana iya ɗaukar foda, granule, ruwa da sauransu. Galibi cikin jakunkuna na matashin kai, jakunkuna na gusset, haka nan da zaɓin haɗa jakunkuna, buhunan ramuka don hanyoyi daban-daban don nuna mafi kyawu a wuraren nunin. Da fatan za mu iya taimakawa daga farkon zuwa aikin rayuwa.



Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki