Tare da ƙarfin R&D mai ƙarfi da ƙarfin samarwa, Smart Weigh yanzu ya zama ƙwararrun masana'anta kuma mai samar da abin dogaro a cikin masana'antar. Dukkanin samfuranmu da suka haɗa da sabbin injunan tattara kaya an ƙera su ne bisa ƙaƙƙarfan tsarin gudanarwa da ƙa'idodin ƙasashen duniya. sabbin injunan marufi Smart Weigh suna da ƙungiyar ƙwararrun sabis waɗanda ke da alhakin amsa tambayoyin abokan ciniki ta hanyar Intanet ko waya, bin diddigin yanayin dabaru, da taimaka wa abokan ciniki su magance kowace matsala. Ko kuna son samun ƙarin bayani kan menene, me yasa da yadda muke yi, gwada sabon samfurin mu - sabon kamfani na maruƙan kayan masarufi, ko kuna son haɗin gwiwa, muna so mu ji daga gare ku. Falsafar abokantaka, Smart Weigh an tsara shi tare da ginannen lokaci ta masu zanen kaya. An samo wannan mai ƙidayar lokaci daga masu ba da kayayyaki waɗanda samfuransu duk sun sami takaddun shaida a ƙarƙashin CE da RoHS.
Samfura | Saukewa: SW-M10P42 |
Girman jaka | Nisa 80-200mm, tsawon 50-280mm |
Matsakaicin nisa na fim ɗin nadi | 420 mm |
Gudun shiryawa | 50 jakunkuna/min |
Kaurin fim | 0.04-0.10mm |
Amfanin iska | 0.8 mpa |
Amfanin gas | 0.4m3/min |
Wutar lantarki | 220V/50Hz 3.5KW |
Girman Injin | L1300*W1430*H2900mm |
Cikakken nauyi | 750 kg |
Auna nauyi a saman jaka don ajiye sarari;
Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci tare da kayan aiki don tsaftacewa;
Haɗa inji don adana sarari da farashi;
allo iri ɗaya don sarrafa na'ura biyu don sauƙin aiki;
Aunawa ta atomatik, cikawa, ƙirƙira, hatimi da bugu akan na'ura iri ɗaya.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.











Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki