A cikin shekaru da yawa, Smart Weigh yana ba abokan ciniki samfurori masu inganci da ingantattun sabis na tallace-tallace tare da manufar kawo musu fa'idodi marasa iyaka. Injin jaka da aka riga aka yi Muna da ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da gogewar shekaru a masana'antar. Su ne ke ba da sabis na inganci ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Idan kuna da wasu tambayoyi game da sabon na'urar jakar jakar kayan mu da aka riga aka yi ko kuna son ƙarin sani game da kamfaninmu, jin daɗin tuntuɓar mu. Ƙwararrunmu za su so su taimake ku a kowane lokaci.mashin jakar da aka riga aka yi da kayan aikin mu da fasaha na zamani sun tabbatar da cewa samfurorinmu sun yi fice a cikin tsayin daka da aiki. Dabarun sarrafa ƙwararrun mu suna ƙirƙirar samfuran da ke da juriya ga lalacewa, extrusion, yanayin zafi mai ƙarfi, da iskar shaka, yana ba su damar ɗorewa. Kyakkyawan halayen samfuranmu suna ba da tabbacin tsawon rayuwarsu kuma suna sanya su saka hannun jari mai dorewa ga kowane aiki.
Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Abinci ta atomatik tare da ma'aunin haɗin gwiwa
| Babban Ma'aunin Fasaha | |
| Samfura | SW premade jakar Rotary marufi inji |
| Girman Jaka | Nisa: 80-210 / 200-300mm, Tsawon: 100-300 / 100-350mm |
| Cika Girma | 5-2500g (Ya danganta da nau'in samfuran) |
| Iyawa | 30-60bags / min (Gudun ya dogara da nau'in samfurori da kayan marufi da aka yi amfani da su) 25-45jak/min (Don jakar zik din) |
| Daidaiton Kunshin | Kuskure≤±1% |
| Jimlar Ƙarfin | 2.5KW (220V/380V,3PH,50HZ) |
| Demension | 1710*1505*1640(L*W*H) |
| Nauyi | 1480 kg |
| Matsa buƙatun iska | ≥0.8m³/min mai amfani |
Za mu iya keɓance wanda ya dace da ku bisa ga buƙatun ku. Kawai Faɗa mana: Nauyi ko Girman Jaka ana buƙata. | |

| Matakan Tsaro | 1.babu ciyarwa, babu ciko babu hatimi. 2.no buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen, babu cikawa kuma babu hatimi 3.ba cikawa,ba rufewa |
Samfura Tsari | Tasha 1 Ciyarwar Jakar Buga Kwanan Tasha 2 (zaɓi) da Buɗe jakar zik din Tasha 3 Buɗe jakar Tasha 4 Kayan Cikowa Tashar 5,6,7 :Jijjiga, Cire Iska, Cika Nitrogen, Rufe Zipper, Huɗa rami, Rufewar Zafi Lura: No.5.6.7. Tashoshi suna dogara ne akan bukatun abokin ciniki don daidaitawa. Tasha 8 Heat Rufewa da Fitar da Samfur |
Tashoshi sun dogara ne akan buƙatun abokin ciniki don daidaitawa. | |

1. Haɗaɗɗen ma'aunin kai da yawa, haɓaka saurin awo da daidaito.
2. 7inch allon taɓawa, aiki mai sauƙi da harshe da yawa don zaɓi.
3. Tsarin PLC da aka shigo da shi, aikin injin yana da ƙarfi kuma mai sauƙi don daidaita sigogi.
4. Tare da aikin ƙwaƙwalwar ajiya don ajiya saituna goma na sigogi. Sauƙi don canza kayan tattarawa.
5. Rarrabe mai sarrafa zafin jiki na PID, dacewa da kayan tattarawa daban-daban.
6. Ci gaba da tsarin injiniya don tsarin rufe jakar da aka riga aka yi a cikin matsayi mai santsi.
7. Na'ura ta atomatik ta ƙare aikin buɗa jaka, ƙididdigewa, cikawa da rufewa.
8. Ya dace da nau'in nau'i daban-daban na jakar da aka riga aka yi, doypack pouch sealing da shiryawa.

>Me wannan injin zai iya shiryawa?
Duk nau'ikan kayan hatsi, kayan da yawa tare da daidaitattun daidaito da rauni waɗanda kamar Jiaozi, dumpling, ƙwallon kifi, gyada, Ravioli, 'ya'yan itace da aka kiyaye, pudding manne, biscuit, currant, almond, cakulan, filbert, masara, kintsattse dankalin turawa, kayan abinci na dabbobi, abinci mai kumbura, kayan aiki da robobi za a iya auna su ta hanyar rabon.



A taƙaice, ƙungiyar injunan jaka da aka riga aka yi ta daɗe tana gudanar da dabarun gudanarwa na hankali da kimiyya waɗanda shugabanni masu kaifin basira suka haɓaka. Jagoranci da tsarin ƙungiya duka suna ba da tabbacin cewa kasuwancin zai ba da sabis na abokin ciniki mai inganci da inganci.
Ee, idan aka tambaye mu, za mu samar da cikakkun bayanan fasaha game da Smart Weigh. Bayanai na asali game da samfuran, kamar kayan aikinsu na farko, ƙayyadaddun bayanai, fom, da ayyuka na farko, ana samunsu cikin shirye-shiryen akan gidan yanar gizon mu.
Don jawo ƙarin masu amfani da masu amfani, masu ƙirƙira masana'antu suna ci gaba da haɓaka halayen sa don mafi girman yanayin yanayin aikace-aikacen. Bugu da ƙari, ana iya keɓance shi don abokan ciniki kuma yana da ƙira mai ma'ana, duk waɗannan suna taimakawa haɓaka tushen abokin ciniki da aminci.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. koyaushe yana ɗaukar sadarwa ta hanyar kiran waya ko hira ta bidiyo hanya mafi ceton lokaci amma mafi dacewa, don haka muna maraba da kiran ku don neman cikakken adireshin masana'anta. Ko kuma mun nuna adireshin imel ɗin mu akan gidan yanar gizon, kuna da damar rubuta mana imel game da adireshin masana'anta.
Game da halaye da ayyuka na na'urar jakar jakar da aka riga aka yi, wani nau'i ne na samfur wanda koyaushe zai kasance a cikin fa'ida kuma yana ba masu amfani fa'idodi marasa iyaka. Zai iya zama aboki na dindindin ga mutane saboda an gina shi daga kayan albarkatun ƙasa masu inganci kuma yana da tsawon rayuwa.
Game da halaye da ayyuka na na'urar jakar jakar da aka riga aka yi, wani nau'i ne na samfur wanda koyaushe zai kasance a cikin fa'ida kuma yana ba masu amfani fa'idodi marasa iyaka. Zai iya zama aboki na dindindin ga mutane saboda an gina shi daga kayan albarkatun ƙasa masu inganci kuma yana da tsawon rayuwa.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki