Smart Weigh ya haɓaka don zama ƙwararren masana'anta kuma amintaccen mai samar da kayayyaki masu inganci. A cikin dukkan tsarin samarwa, muna aiwatar da tsarin sarrafa ingancin ingancin ISO sosai. Tun da aka kafa, koyaushe muna manne wa ƙirƙira mai zaman kanta, sarrafa kimiyya, da ci gaba da haɓakawa, da samar da ayyuka masu inganci don saduwa da ma wuce bukatun abokan ciniki. Muna ba da garantin sabon injin ɗin mu na jaka a tsaye zai kawo muku fa'idodi da yawa. A ko da yaushe a shirye muke don karɓar tambayar ku. na'ura mai ɗaukar jaka a tsaye Smart Weigh suna da ƙungiyar ƙwararrun sabis waɗanda ke da alhakin amsa tambayoyin abokan ciniki ta Intanet ko waya, bin yanayin dabaru, da taimaka wa abokan ciniki warware kowace matsala. Ko kuna son samun ƙarin bayani kan menene, me yasa da yadda muke yi, gwada sabon samfur ɗinmu - Injin fakitin Factory Price a tsaye, ko kuna son haɗin gwiwa, muna so mu ji daga gare ku. na'ura An tsara shi a hankali bisa ga ka'ida da tsari na gurasar burodi, lokacin fermentation ya takaice, tasirin fermentation yana da kyau, kuma yana iya tallafawa ci gaba da aiki 24 hours a rana.

| SUNAN | SW-T520 VFFS quad jakar shiryawa inji |
| Iyawa | 5-50 jakunkuna/min, dangane da kayan aunawa, kayan aiki, nauyin samfurin& shirya fim' kayan. |
| Girman jaka | Nisa na gaba: 70-200mm Nisa na gefe: 30-100mm Nisa na gefen hatimi: 5-10mm. Tsawon jaka: 100-350mm (L) 100-350mm (W) 70-200mm |
| Faɗin fim | Max 520mm |
| Nau'in jaka | Jakar tsayawa (jakar rufewa 4 Edge), jakar naushi |
| Kaurin fim | 0.04-0.09mm |
| Amfanin iska | 0.8Mpa 0.35m3/min |
| Jimlar foda | 4.3kw 220V 50/60Hz |
| Girma | (L)2050*(W)1300*(H)1910mm |
* Alamar alatu nasara ƙirar ƙira.
* Fiye da 90% kayayyakin gyara an yi su da bakin karfe mai inganci yana sa injin ya daɗe.
* Sassan wutar lantarki suna ɗaukar sanannun alamar duniya suna sa injin yayi aiki karko& ƙarancin kulawa.
* Sabon haɓaka tsohon yana sa jakunkuna suyi kyau.
* Cikakken tsarin ƙararrawa don kare lafiyar ma'aikata& kayan aminci.
* Shiryawa ta atomatik don cikawa, coding, hatimi da sauransu.







Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki