Smart Weigh ya haɓaka don zama ƙwararren masana'anta kuma amintaccen mai samar da kayayyaki masu inganci. A cikin dukkan tsarin samarwa, muna aiwatar da tsarin sarrafa ingancin ingancin ISO sosai. Tun lokacin da aka kafa, koyaushe muna manne wa ƙirƙira mai zaman kanta, sarrafa kimiyya, da ci gaba da haɓakawa, da kuma samar da ayyuka masu inganci don saduwa da ma ƙetare bukatun abokan ciniki. Muna ba da tabbacin farashin injin ɗin mu na sabon samfur zai kawo muku fa'idodi da yawa. A ko da yaushe a shirye muke don karɓar tambayar ku. Farashin inji Smart Weigh yana da ƙungiyar ƙwararrun sabis waɗanda ke da alhakin amsa tambayoyin abokan ciniki ta Intanet ko waya, bin yanayin kayan aiki, da taimaka wa abokan ciniki warware kowace matsala. Ko kuna son samun ƙarin bayani kan menene, me yasa da kuma yadda muke yi, gwada sabon samfurin mu - kamfani farashin injin faɗo, ko kuna son haɗin gwiwa, muna son jin ta bakinku. Samfurin yana kawo ingantaccen dehydrating tasiri. Iska mai zafi na zagayawa tana iya shiga kowane gefe na kowane yanki na abinci, ba tare da shafar ainihin haske da ɗanɗanonsa ba.
Samfura | SW-LW2 |
Dump Single Max. (g) | 100-2500 G |
Daidaiton Auna (g) | 0.5-3 g |
Max. Gudun Auna | 10-24wpm |
Auna Girman Hopper | 5000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Touch Screen |
Max. Mix-samfurin | 2 |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/1000W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;





Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.



Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. koyaushe yana ɗaukar sadarwa ta hanyar kiran waya ko hira ta bidiyo hanya mafi ceton lokaci amma mafi dacewa, don haka muna maraba da kiran ku don neman cikakken adireshin masana'anta. Ko kuma mun nuna adireshin imel ɗin mu akan gidan yanar gizon, kuna da damar rubuta mana imel game da adireshin masana'anta.
Game da halaye da ayyuka na farashin inji, wani nau'in samfuri ne wanda koyaushe zai kasance cikin salo kuma yana ba masu amfani fa'idodi marasa iyaka. Zai iya zama aboki na dindindin ga mutane saboda an gina shi daga kayan albarkatun ƙasa masu inganci kuma yana da tsawon rayuwa.
Ee, idan aka tambaye mu, za mu samar da cikakkun bayanan fasaha game da Smart Weigh. Bayanai na asali game da samfuran, kamar kayan aikinsu na farko, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, fom, da ayyuka na farko, ana samunsu cikin shirye-shiryen akan gidan yanar gizon mu.
Masu sayan farashin injin ɗin sun fito daga kamfanoni da ƙasashe da yawa a duniya. Kafin su fara aiki tare da masana'antun, wasu daga cikinsu na iya zama dubban mil daga China kuma ba su da masaniya game da kasuwar Sinawa.
A taƙaice, ƙungiyar farashin injuna ta daɗe tana aiki akan dabarun gudanarwa na hankali da kimiyya waɗanda shugabanni masu kaifin basira suka haɓaka. Jagoranci da tsarin ƙungiya duka suna ba da tabbacin cewa kasuwancin zai ba da sabis na abokin ciniki mai inganci da inganci.
Don jawo ƙarin masu amfani da masu amfani, masu ƙirƙira masana'antu suna ci gaba da haɓaka halayen sa don mafi girman yanayin yanayin aikace-aikacen. Bugu da ƙari, ana iya keɓance shi don abokan ciniki kuma yana da ƙira mai ma'ana, duk waɗannan suna taimakawa haɓaka tushen abokin ciniki da aminci.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki