Smart Weigh | sabon juyi na jigilar tebur gyare-gyare
  • Smart Weigh | sabon juyi na jigilar tebur gyare-gyare

Smart Weigh | sabon juyi na jigilar tebur gyare-gyare

Tsarin dehydrating ba zai haifar da asarar bitamin ko abinci mai gina jiki ba, bugu da ƙari, rashin ruwa zai sa abinci ya wadatar da abinci mai gina jiki da haɓakar enzymes.
Cikakkun bayanai
  • Feedback
  • Dogaro da fasahar ci gaba, ingantaccen iyawar samarwa, da cikakkiyar sabis, Smart Weigh yana jagorantar masana'antar yanzu kuma yana yaɗa Smart Weigh ɗinmu a duk faɗin duniya. Tare da samfuranmu, ana kuma ba da sabis ɗin mu don zama mafi girman matakin. Teburin isar da saƙo mai jujjuya Mun kasance muna saka hannun jari mai yawa a cikin samfuran R&D, wanda ya zama mai tasiri wanda muka haɓaka tebur mai juyawa. Dogaro da sabbin ma'aikatanmu masu aiki tukuru, muna ba da tabbacin cewa muna ba abokan ciniki mafi kyawun samfura, mafi kyawun farashi, da ingantaccen sabis kuma. Barka da zuwa tuntube mu idan kuna da wasu tambayoyi.Smart Weigh yana fuskantar cikakken gwaji akan ingancin ingancin sa. Ƙungiyar kula da ingancin tana gudanar da gwajin feshin gishiri da zafin jiki mai ƙarfi akan tirewar abinci don duba ƙarfin juriyar lalata da juriyar yanayin zafi.

    Ƙayyadaddun bayanai
                           Yin Lakabi Daidaici
                                   ± 1mm ​​(ban da samfur da kuskuren lakabi);
                            Tushen wutan lantarki
                                         AC220V   50/60Hz   750W
                           Gudun Canzawa
                                            5 ~ 25 mita / minti;
                            Saurin Lakabi
                                   0 ~ 150 inji mai kwakwalwa / min (dangane da samfur, girman lakabi);

                        Gudun Fitowar Sitika

                                     Motar Taki: 5 ~ 19m/minti

                                         Motar Servo: 5 ~ 25 mita / minti
                          Girman kwalbar aikace-aikace
                                           Tsawon: 40mm ~ 400mm;

                                           Nisa: 40mm ~ 200mm;

                                             Tsayi: 50mm ~ 300mm;
                          Girman lakabin da ya dace
                                          Label Tsawon: 20mm ~ 400mm;

                      Label Nisa (jiki takarda nisa): 20mm ~ 120mm;  180mm (zaɓi)
                         Ciki dia. na takarda takarda
                                                 mm 76
                            Girman (LXWXH)
                                        1550mm*650*1350mm
                               Nauyi
                                                     150kg
    Cikakken Bayanin Kanfigareshan Inji
    PLC Touch Sreen Operation

    Shahararren Brand Delta

    Mu'amalar ɗan adam-kwamfuta tare da aikin koyarwa na aiki, gyare-gyaren sigar intuitionistic bayyananne, ayyuka daban-daban suna sauyawa mai sauƙi.

    Shahararren Sensor Brand
    • Label gano ido na lantarki, gano samfurin lantarki ido da optical fiber kara girman rungumi sanannu irin su Jamus CIWO, Japan PANASONIC, Jamus LEUZE (Don m sitika) da dai sauransu.

    Motoci masu inganci da Direba
    Ɗaya daga cikin na'ura mai lakabi sau da yawa ya haɗa da motoci da yawa kamar motar jigilar kaya, lakabin shugaban motar, lakabin suturar mota, kwalban raba motar, kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban kwalban da dai sauransu. shahararrun motoci iri.
    • Layin Samar da Ƙarfi Mai Girma

    • Babban inganci tare da sakamako mai kyau na lakabi, na iya adana kayan aiki da tsadar aiki, don haka yanzu na'urar lakabi mai ɗaukar hoto ta zama mafi shahara a kasuwa;

    • Na'ura mai lakabi sau da yawa tana dacewa da wasu injuna kamar na'ura mai ɗaukar nauyi, na'ura mai rarraba hula da injin capping, na'ura mai ɗaukar hoto, na'ura mai ban sha'awa, mai duba nauyi, na'ura mai ɗaukar hoto, injin gano ƙarfe, firintar tawada, injin shirya akwatin da sauran injina don haɗa kowane iri na samar da Lines bisa ga bukatun.

    Canjin Gaggawa& Sitika yana Guduwar Ƙararrawa
    Idan kuna da matsaloli yayin lakabi, na iya danna maɓallin gaggawa don kashe tsarin lakabin da sauri.
    Lokacin da nadi na sitika ya ƙare, injin ɗin zai ba da ƙararrawa kuma ya daina aiki.
    Daidaita Tsarin
    Za'a iya daidaita shugaban lakabin sama da  kasa, gaba da baya.
    Za'a iya ƙara na'urar ƙididdige kwanan wata
    Ƙara na'urar coding kwanan wata kamar lambar kwanan wata, firinta ta inkjet, injin Laser, firinta TTO? A zabin ku.
    Siffofin 

    1. Yana iya yin lakabi ga kowane samfurori tare da shimfidar wuri. Ƙarin tsari mai sassauƙa don jadawalin ƙira.
    2. Shugaban lakabin da ya dace don daidaitawa, saurin lakabin yana aiki tare ta atomatik tare da saurin bel mai ɗaukar hoto don tabbatar da madaidaicin lakabin.
    3. Saurin layin jigilar kaya, saurin bel ɗin matsa lamba da saurin fitarwar lakabin ana iya saitawa da canza su ta hanyar haɗin ɗan adam na PLC.

    4. Yi amfani da sanannen alamar PLC, stepping ko servo motor, direba, firikwensin, da sauransu, kyau ingancin aka gyara' sanyi.
    5. Za'a iya ba da mafita na lakabi daban-daban don shimfidar lebur, alamar zagaye, lakabin taper. Samfuri ɗaya na iya cim ma sitika ɗaya, lambobi biyu ko fiye da alamar lambobi, haka nan yana iya sitika ɗaya don gama gefe ɗaya, gefe biyu, gefe uku ko fiye da alamar gefe.
    6. Za mu iya ba ku na'ura mai ba da izini na rotary tebur kwalban unscrambler, wanda za a iya haɗa kai tsaye a gaban na'ura mai lakabi, masu aiki za su iya sanya kwalabe a kan tebur na rotary, to, tebur na rotary zai aika da kwalabe zuwa na'ura mai lakabi zuwa lakabin. inji ta atomatik.
    7. Hakanan yana iya daidaitawa da mai duba nauyi, mai gano karfe, Injin cika kwalban, injin capping, na'ura mai ɗaukar hoto, injin rufe fuska, inkjet / Laser / firintar TTO da sauransu.
    Aikace-aikace

    Flat surface jirgin labeling inji iya aiki ga kowane irin abubuwa da jirgin sama, lebur surface, gefe surface ko babban curvature surface kamar jaka, takarda, jaka, kati, littattafai, kwalaye, kwalba, gwangwani, tire da dai sauransu.Widely amfani a abinci, magani, sinadarai na yau da kullun, lantarki, ƙarfe, robobi da sauran masana'antu. Yana da na'urar coding kwanan wata na zaɓi, gane ranar coding akan lambobi.

             
     
             
    Aiki
    bg

     Samfura Takaddun shaida


    Bayanai na asali
    • Shekara ta kafa
      --
    • Nau'in kasuwanci
      --
    • Kasar / yanki
      --
    • Babban masana'antu
      --
    • MAFARKI MAI GIRMA
      --
    • Kulawa da Jagora
      --
    • Duka ma'aikata
      --
    • Shekara-iri fitarwa
      --
    • Kasuwancin Fiew
      --
    • Hakikanin abokan ciniki
      --
    Aika bincikenku
    Chat
    Now

    Aika bincikenku

    Zabi wani yare
    English
    العربية
    Deutsch
    Español
    français
    italiano
    日本語
    한국어
    Português
    русский
    简体中文
    繁體中文
    Afrikaans
    አማርኛ
    Azərbaycan
    Беларуская
    български
    বাংলা
    Bosanski
    Català
    Sugbuanon
    Corsu
    čeština
    Cymraeg
    dansk
    Ελληνικά
    Esperanto
    Eesti
    Euskara
    فارسی
    Suomi
    Frysk
    Gaeilgenah
    Gàidhlig
    Galego
    ગુજરાતી
    Hausa
    Ōlelo Hawaiʻi
    हिन्दी
    Hmong
    Hrvatski
    Kreyòl ayisyen
    Magyar
    հայերեն
    bahasa Indonesia
    Igbo
    Íslenska
    עִברִית
    Basa Jawa
    ქართველი
    Қазақ Тілі
    ខ្មែរ
    ಕನ್ನಡ
    Kurdî (Kurmancî)
    Кыргызча
    Latin
    Lëtzebuergesch
    ລາວ
    lietuvių
    latviešu valoda‎
    Malagasy
    Maori
    Македонски
    മലയാളം
    Монгол
    मराठी
    Bahasa Melayu
    Maltese
    ဗမာ
    नेपाली
    Nederlands
    norsk
    Chicheŵa
    ਪੰਜਾਬੀ
    Polski
    پښتو
    Română
    سنڌي
    සිංහල
    Slovenčina
    Slovenščina
    Faasamoa
    Shona
    Af Soomaali
    Shqip
    Српски
    Sesotho
    Sundanese
    svenska
    Kiswahili
    தமிழ்
    తెలుగు
    Точики
    ภาษาไทย
    Pilipino
    Türkçe
    Українська
    اردو
    O'zbek
    Tiếng Việt
    Xhosa
    יידיש
    èdè Yorùbá
    Zulu
    Yaren yanzu:Hausa