Tare da ƙarfin R&D mai ƙarfi da ƙarfin samarwa, Smart Weigh yanzu ya zama ƙwararrun masana'anta kuma mai samar da abin dogaro a cikin masana'antar. Dukkanin samfuranmu gami da injin cika tire ana kera su bisa ingantattun tsarin gudanarwa da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Injin cika tire Bayan sadaukar da yawa don haɓaka samfuri da haɓaka ingancin sabis, mun kafa babban suna a kasuwanni. Mun yi alƙawarin samar wa kowane abokin ciniki a duk faɗin duniya tare da sauri da sabis na ƙwararru wanda ke rufe ayyukan tallace-tallace, tallace-tallace, da bayan-tallace-tallace. Ko da a ina kuke ko wace sana'a kuke, za mu so mu taimaka muku magance kowace matsala. Idan kuna son ƙarin cikakkun bayanai game da sabon injin ɗin mu na tire ko kamfaninmu, jin daɗin tuntuɓar mu. yana mai da hankali sosai ga ingancin samfur, la'akari da inganci kamar rayuwar kasuwancin, kuma yana sarrafa inganci sosai a cikin hanyoyin haɗin gwiwa daban-daban kamar zaɓin albarkatun ƙasa, sarrafa kayan gyara, masana'anta, injin gwajin taro, dubawar bayarwa, da sauransu, don tabbatar da cewa cika tire na'ura da aka samar sun kasance na ingantaccen inganci, Ingantaccen inganci kuma samfuran abin dogaro.
Tsarin rufewa ta atomatik da shirya kaya shine babban fifikon abubuwanshirye abinci marufi inji a kasuwa. A matsayin mai keɓantaccen mai kera injin marufi na abinci, Smart Weigh yana ba da cikakkiyar mafita don ciyarwa, aunawa, cikawa, tattarawa, da rufewa. Muna tsarawa da aiwatar da aiwatar da shigar da duk shirye-shiryen injin tattara kayan abinci, muna isar da cikakken mafita ta atomatik waɗanda ke da sassauƙa don biyan bukatun kasuwancin ku da amsa kasuwannin canji.
| Suna | Na'urar tattara kayan Abinci ta atomatik |
| Iyawa | 1000-1500 Trays/Hour |
| Cika ƙara | 50-500ml |
| Girman | 2600mm × 1000mm× 1800mm / Musamman |
| Nauyi | 600KG / Musamman |
| Ƙarfi | 5KW / Musamman |
| Sarrafa | PLC |
| Nau'in Hatimi | Fim ɗin Al-foil / yi fim |
| Amfani da iska | 0.6m ku3/min |
| Injin tattara kayan abinci na iya zama Musamman cewar ku Abubuwan bukatu. | |
Ana iya keɓance injin ɗin shirya kayan abinci don kowane nau'in dafa abinci na dafa abinci a cikin tire, tiren kayan lambu, tiren sandwich, tiren tofu da sauran kayan abinci masu alaƙa da akwati. Yana iya sauke kofin atomatik (bisa ga tire), cikawa (na zaɓi), rufewar fim ɗin, rufewar gefe biyu, yankan madaidaiciya, fitowar kofi. Thena'urar tattara kayan abinci da shirye-shiryen ci yi amfani da Japan Omron mai sarrafa dabaru na shirye-shirye, CIP auto matic Cleaning Barrel, Taiwan abubuwan sarrafa pneumatic, Tsarin Kula da Zazzabi na Dijital na Hankali, Seaing tare da babban ƙarfi, kyakkyawan hatimi, da ƙarancin gazawa.
.
Cikakkun tire mai cike da layi na atomatik na atomatik na iya ɗaukar fakitin fanko, gano fakitin fanko, samfurin cikawa ta atomatik a cikin tire, ɗaukar fim ta atomatik da tattara sharar gida, tirewar injin injin gas, rufewa da yankan fim, fitar da samfuran gamawa zuwa mai jigilar kaya. . Its iya aiki 1000-1500trays a kowace awa, dace da abinci factory samar da bukatun. Ƙananan lokaci da ƙarancin aiki don ƙarfin iri ɗaya. Waɗannan tsarin an tsara su musamman don haɗa su cikin layukan samarwa na atomatik kuma suna iya ci gaba da ƙira, cikawa, hatimi da lakabin samfuran abinci da aka shirya iri-iri. Daga daskararrun abincin dare da noodles nan take zuwa fakitin ciye-ciye, injinan shirye-shiryen ci suna ɗaukar nau'ikan marufin abinci daban-daban kamar fina-finai na filastik, tire da kwalaye.
Don saduwa da buƙatun marufi daban-daban na shirye-shiryen cin abinci masana'antar shirya kayan abinci, Smart Weigh yana da nau'ikan injunan ɗaukar kaya da za a zaɓa daga. An tsara waɗannan injunan don ɗaukar nau'ikan marufi daban-daban, kayan aiki da buƙatun samarwa. Wasu nau'ikan injin tattara kayan abinci na yau da kullun sun haɗa da: injin gyare-gyaren iskar gas, injin ɗaukar hoto, da injin marufi na thermoforming da sauransu.

Vacuum gas flushing sealing na'urar
Tire dispenser

Multihead Weigher Shirya Kayan Kayan Abinci

Misali:
Yana da amfani da yawa ga trays masu girma da siffofi daban-daban. Mai zuwa wani ɓangare ne na nunin tasirin marufi


Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki