A Smart Weigh, haɓaka fasaha da ƙirƙira sune ainihin fa'idodinmu. Tun da aka kafa, muna mai da hankali kan haɓaka sabbin samfura, haɓaka ingancin samfur, da hidimar abokan ciniki. Injin cika jaka na tsaye Bayan sadaukar da yawa don haɓaka samfuri da haɓaka ingancin sabis, mun kafa babban suna a kasuwanni. Mun yi alƙawarin samar wa kowane abokin ciniki a duk faɗin duniya tare da sauri da sabis na ƙwararru wanda ke rufe ayyukan tallace-tallace, tallace-tallace, da bayan-tallace-tallace. Ko da a ina kuke ko wace sana'a kuke, za mu so mu taimaka muku magance kowace matsala. Idan kana son sanin ƙarin cikakkun bayanai game da sabon injin ɗin mu na tsaye a tsaye ko kamfaninmu, jin daɗin tuntuɓar mu.Tare da kyakkyawan inganci, aikin barga, kyakkyawan aiki, da ƙira mai ma'ana, wannan shine cikakken zaɓi don bukatun ku. Yana nuna tsarin sarrafawa mai hankali, yana da sauƙin aiki, dacewa don amfani, kuma amintaccen iyawa. Ba wai kawai yana ba da kyakkyawan aiki ba, har ma yana alfahari da kyan gani da kyan gani. Amince da mu, zai wuce tsammaninku kuma ya zama na'urar da kuka fi so.
Na'urar tattara kayan kaji tare da ma'aunin nauyi mai yawa na iya ɗaukar yawancin nau'ikan naman kaji daskararre, gami da cubes nama, ƙirjin kaza, fuka-fukan kaza, drum kaza da sauransu. Amma wannan ƙirar ta kasa sarrafa kajin gabaɗaya.

1.Packaging na'ura yana tare da tsarin kula da PLC mai alama, allon taɓawa mai launi, aiki mai sauƙi, mai fahimta da inganci.
2.With auto gargadi aikin kariya don rage hasara yayin da rushewa faruwa.
3.High daidaici, high dace, sauri gudun.
4.Automatically gama dukan samar, ciyar, aunawa, jakar yin, kwanan wata bugu, da dai sauransu.
5.Zaɓin tsarin aiki na harshe da yawa.

IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa; Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kuɗin kulawa;
Ana iya bincika bayanan samarwa a kowane lokaci ko zazzagewa zuwa PC;Ayyukan juji da aka saita don dakatar da toshewa;
Koma zuwa fasalulluka na samfur, zaɓi ta atomatik ko daidaita girman girman ciyarwa;
Mai hana ruwa ruwa Food Belt Conveyor, Injin yana ba da izinin ciyarwar sarrafawa a wuri ɗaya ko fiye kuma yana iya sauƙaƙe tare da nau'ikan na'urorin ciyarwa daban-daban.
Wannan babban na'ura mai ɗaukar kaya yana da babban fa'ida don ɗaukar manyan jaka kamar 1kg, 3kg, 5kg bisa ga kayan daban-daban don shiryawa. Haka kuma guda na madara gishiri foda kayan yaji kofi da dai sauransu.




Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki