Menene rarrabuwa na injunan marufi ta atomatik?u200b

2021/05/13

Menene rarrabuwar injunan marufi ta atomatik?

Akwai nau'ikan na'urori masu sarrafa kansa guda uku a cikin kasuwannin cikin gida: yin jaka, ciyar da jaka, da kuma ciyarwa. Yi nazarin bambance-bambance da halayen waɗannan injinan marufi guda uku a gare ku.

Na'ura mai sarrafa jaka ta atomatik yawanci tana kunshe da sassa biyu: na'urar ciyar da jaka da injin auna nauyi. Na'urar aunawa na iya zama nau'in awo ko nau'in dunƙulewa. Ana iya tattara kayan foda. Ka'idar aiki na wannan na'ura ita ce amfani da manipulator don ɗauka, buɗewa, rufewa da rufe jakunkuna da aka riga aka tsara na mai amfani, kuma a lokaci guda kammala ayyukan cikawa da coding a ƙarƙashin haɗin gwiwar microcomputer, don gane atomatik na atomatik. marufi na jakunkuna da aka riga aka tsara. Halinsa shi ne cewa manipulator ya maye gurbin jakar hannu, wanda zai iya rage yawan gurɓataccen ƙwayar cuta na tsarin marufi da inganta matakin sarrafa kansa. Ya dace da ƙarami da babban girma na atomatik marufi na abinci, condiments da sauran kayayyakin. Ba daidai ba ɗaukar jakar biyu da buɗe jakar. Hakanan bai dace ba don canza ƙayyadaddun marufi na wannan injin.

Yin jaka duka Na'urar tattara kayan aiki ta atomatik yawanci tana ƙunshi sassa biyu: injin yin jaka da na'ura mai aunawa. Na'ura mai aunawa na iya zama nau'in aunawa ko nau'in dunƙule, kuma ana iya haɗa granules da kayan foda.

Wannan na'ura kayan aiki ne na atomatik wanda ke yin fim ɗin shiryawa kai tsaye a cikin jaka, kuma yana kammala ayyukan aunawa, cikawa, ƙididdigewa, da yanke yayin aiwatar da jakar. Kayan marufi yawanci Fim ne na filastik filastik, fim ɗin platinum na aluminum, fim ɗin jakar takarda, da sauransu. Yana da alaƙa da babban matakin sarrafa kansa, farashi mai girma, hoto mai kyau, da kyakkyawan rigakafin jabu. Ya dace da ƙarami da manyan kayan aiki da kai na foda, kayan abinci, abinci mai kumbura da sauran kayayyaki. Marufi, rashin amfani shine cewa bai dace ba don canza ƙayyadaddun marufi.

Nau'in marufi na atomatik ana amfani dashi galibi don gwangwani ta atomatik na kwantena mai siffa kamar gwangwani na ƙarfe da gwangwani na takarda. Gabaɗayan injin yawanci ana isar da shi ta ƙunshi sassa uku: injin gwangwani, injin awo da injin capping. Mai ciyar da gwangwani gabaɗaya yana ɗaukar tsarin jujjuyawar tsaka-tsaki, wanda ke aika sigina mara nauyi zuwa injin auna duk lokacin da tasha ta juya don kammala gwangwani mai ƙima. Na'urar auna na iya zama nau'in awo ko nau'in dunƙule, kuma ana iya haɗa kayan granular da foda. An haɗa na'urar capping ɗin zuwa mai ciyar da gwangwani ta hanyar bel mai ɗaukar nauyi, kuma su biyun ainihin haɗin injin guda ɗaya ne, kuma suna aiki ba tare da juna ba. Ana amfani da wannan na'ura galibi don shirya marufi ta atomatik na ainihin kaji, foda kaji, ainihin madarar malted, foda madara da sauran samfuran. Ana siffanta shi da babban matakin sarrafa kansa, ƴan hanyoyin gurɓatawa, babban farashi, babban inganci, da hoto mai kyau. Rashin hasara shi ne cewa bai dace don canza ƙayyadaddun bayanai ba.

Bugu da kari, akwai na'urorin rufewa da ragewa, na'urar cikawa da capping, na'ura mai kirga kwaya, na'ura mai lakabi da na'urar marufi na musamman kamar na'urar rufe fuska ta Qingdao Sanda, Fina-finan ido suna cikin nau'in na'urorin tattara kaya. Bari mu fahimci halaye da aikace-aikacen waɗannan injunan marufi dalla-dalla a ƙasa.

SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa