Menene takamaiman ayyuka na ma'aunin marufi na kai ɗaya? Ma'auni na marufi guda ɗaya ya ƙunshi nau'o'i daban-daban kamar kayan, fasaha, kayan aiki, kayan lantarki, kayan lantarki, da sarrafawa ta atomatik. Ana buƙatar duk fannonin da suka dace don haɓakawa cikin aiki tare da haɗin kai. Matsaloli a kowane fanni za su shafi gaba ɗaya aikin na'urorin marufi.
Ƙayyadaddun ayyuka na ma'aunin marufi na kai ɗaya suna da kusan fannoni takwas:
(1) Zai iya inganta yawan yawan aiki. Marufi na inji yana da sauri da sauri fiye da marufi na hannu, wanda ke inganta inganci sau da dama.
(2) Zai iya tabbatar da ingancin marufi. Marufi na injina na iya samun marufi tare da daidaitattun ƙayyadaddun bayanai bisa ga sifar da ake buƙata gwargwadon buƙatun abubuwan da aka ƙulla, amma ba za a iya garantin marufi na hannu ba.
(3) Yana iya cimma ayyukan da ba za a iya samu ta hanyar marufi na hannu ba.
(4) Zai iya rage ƙarfin aiki da inganta yanayin aiki.
(5) Mai ba da gudummawa ga kariya ga ma'aikata.
(6) Zai iya rage farashin marufi da adana kuɗin ajiya da sufuri. A lokaci guda, saboda ƙarar yana raguwa sosai, ana adana ƙarfin ajiya, kuma mai sarrafa ma'auni na bucket guda biyu yana rage farashin ajiya kuma yana da amfani ga sufuri.
(7) Yana iya dogara da tabbatar da tsabtar samfur.
(8) Yana iya haɓaka ci gaban masana'antu masu alaƙa.
Wataƙila akwai takamaiman ayyuka da yawa na ma'aunin marufi na kai ɗaya. Da fatan za a nemi cikakken bayani.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki